Serikali angalieni suala la Tanesco, maji , miamala na vifurushi vya simu

sengobad

JF-Expert Member
Aug 13, 2017
4,572
2,000
Hata Kenyan Power Limited (KPL) nao walikuwa wasumbufu kama TENESCO. Wakenya wengi walijiongeza kutumia masolar panels, KPL walipoona wateja wengi wanahamia kwenye masolar ndo wakaanza kuboresha huduma zao mpaka Leo. Ila shida ya watanzania wengi sijui wanakwama wapi kutumia njia mbadala mbona TENESCO wangenyooka wenyewe.
serikali ikiona hivyo mwaka unaofuata hivyo vifaa vinaongezewa kodi, ukipiga hesabu unaona ni bora kusubiri tanesco
 

Ndokeji

JF-Expert Member
Jun 9, 2011
648
500
Mimi naona wanafanya hivo kutengeneza mazingira ya rushwa. Ukiingia kwenye tovuti yao nako vituko tu, yaani wanaweka nambari ya mawasiliano isiofanya kazi. Serekali inapoteza kodi nyingi kwenye huduma ya umeme hata sioni sababu ya kuzuia ushindani na makampuni mengine
Hapa nafikiri serikali ingebadilisha Mfumo wa uongozi ,kwa sababu shirika limeshaanza kuonesha Dalili mbaya na wasipokuwa Makini litarudi nyumba tena litakuwa Bovu sana
 

Baba wa Mapaka

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
1,463
2,000
Tafadhali tujulishe una changamoto gani haswa na TANESCO, eneo gani? Namna ya simu tuifanyie kazi mara moja.
Tanesco Apps ilikuwa ya awamu ya 5 ?
Mbona alivyoondoka tu mkaipiga chini? Na sasa sisi wateja hatuwezi hata ku access ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom