Series (Special thread)

Nigendako

JF-Expert Member
Dec 1, 2017
22,723
2,000
Shida sio kuielewa shida ni haina maajabu yanii....
Dah


Peaky Blinders leo haina maajabu?tulia nenda nayo taratibu Kiongozi

Peaky Blinders ni kama hizi series Breaking Bad,Ozark na zinginezo,ukisimulia utaambiwa ni kali balaa,ni kweli kali ila zipe muda,huko mbele utakuja kushukuru hapa

Ila ukienda na imagination zako kuwa ni kali,episodes za mwanzo tu zitakushinda maana kile ulichokitegemea hautakuwa umekiona kwa muda ule..

Acha nisubiri final season ya sita,inayotoka mwakani
 

kajamaa kadogo

JF-Expert Member
Nov 2, 2018
1,513
2,000
Chuma ilikuwa imekaha tu ndani daah nikasema ngoja nipoteze muda na hii kumbe ni moja kati ya KAZI NZURI sana

Nahipa 9 ya 10
images (19).jpeg
 

Franky Samuel

JF-Expert Member
Oct 10, 2018
1,559
2,000
Moiraine and Lan find help in an unexpected - and unwanted - quarter, as the separated villagers try to find their way back to each other, or at least to refuge. But they all soon learn how far the Dark One's reach extends, and how few they can trust on the road.
mr9KYd8QNq6.jpg
 

gwankaja

JF-Expert Member
May 16, 2011
7,963
2,000
Dah


Peaky Blinders leo haina maajabu?tulia nenda nayo taratibu Kiongozi

Peaky Blinders ni kama hizi series Breaking Bad,Ozark na zinginezo,ukisimulia utaambiwa ni kali balaa,ni kweli kali ila zipe muda,huko mbele utakuja kushukuru hapa

Ila ukienda na imagination zako kuwa ni kali,episodes za mwanzo tu zitakushinda maana kile ulichokitegemea hautakuwa umekiona kwa muda ule..

Acha nisubiri final season ya sita,inayotoka mwakani
Inawezekana ukawa sahihi, maana hata breaking bad mwanzo ilinishinda..ila kila mahal inasifiwa ikabidi nikomae nayo, dah nilijilaumu sana kwann sikuiona siku zote.

Peaky Blinders nayo imenishinda episodes za mwanzo tu..
 

MalcolM XII

JF-Expert Member
Mar 19, 2019
2,787
2,000
Dah


Peaky Blinders leo haina maajabu?tulia nenda nayo taratibu Kiongozi

Peaky Blinders ni kama hizi series Breaking Bad,Ozark na zinginezo,ukisimulia utaambiwa ni kali balaa,ni kweli kali ila zipe muda,huko mbele utakuja kushukuru hapa

Ila ukienda na imagination zako kuwa ni kali,episodes za mwanzo tu zitakushinda maana kile ulichokitegemea hautakuwa umekiona kwa muda ule..

Acha nisubiri final season ya sita,inayotoka mwakani

Itoe Breaking Bad kwenye hiyo list.. umeikosea heshima.

Mi nimeangalia Peaky Blinders na nahisi imekuwa overrated mno.

Mpaka nilipomaliza Season 2 ndo ikawa mwisho wa uvumilivu wangu, maana ilikuwa inanimalizia tu MB zangu ukizingatia Episode zake HD zilikuwa kubwa sana.

Nilianza kuangalia hivyo hivyo mdogo mdogo kuanzia Season ya 1 nikitegemea makubwa kama nilivyosikia kwa watu lakini wapi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom