Serengeti: Makamu wa Rais, Mama Samia Suluhu azindua Jeshi jipya nchini

comrade igwe

JF-Expert Member
Jan 12, 2015
7,298
2,000
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania Mh Samia Suluhu Hassan leo katika eneo la zamani la jeshi yaani Fort- Ikoma wilayani Serengeti amezindua jeshi jipya litakalojulikana kama Jeshi la wanyamapori na Misitu nchini.

Akimuwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambae kwa mamlaka aliyopewa na katiba kuanzisha vikosi vya majeshi kama ataona inafaa.

Makamu wa Rais amewaonya majangili na magaidi kuacha kujihusisha na vitendo vya uporaji wa rasilimali za Taifa hasa ujangili na utekaji wa watalii maana sasa rasmi jeshi lipo kazini.

Katika hafla ya uzinduzi huo ilihudhuriwa na Mkuu wa Majeshi ya ulinzi Jenerali Venance Salvatory Mabeyo, Katibu Mkuu Maliasili na Utalii, Waziri wa Maliasili na utalii Dr. Hamis Andrea Kigwangalla pamoja na naibu wake Mh Kanyasu, Mkuu wa Mkoa wa Mara Mh Adam Malima, Wakuu wote wa wilaya na wakurugenzi wao mkoa Mara, Mkurugenzi Mkuu wa TANAPA Dr Allan Kijazi, Mkurugenzi Mkuu wa Mamlaka ya wanyamapori Dr Wakibara na Mhifadhi Mkuu wa Mamlaka ya Hifadhi Ngorongoro Dr Freddy Manongi.

Makamu wa Rais amewataka wapiganaji wa vikosi hivyo kulinda maliasili kwa uzalendo mkubwa pia kushirikiana na wananchi katika jukumu hilo.
 

kinjumbi one

JF-Expert Member
May 27, 2015
1,681
2,000
Makamu wa Rais wa Jamhuri ya muungano wa Tanzania Mh Samia Suluhu Hassan leo katika eneo la zamani la jeshi yaani Fort- Ikoma wilayani Serengeti amezindua jeshi jipya litakalojulikana kama Jeshi usu la wanayamapori na Misitu nchini.

Akimuwakilisha Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania ambae kwa mamlaka aliyopewa na katiba kuanzisha vikosi vya majeshi kama ataona inafaa.

Makamu wa Rais amewaonya majangili na magaidi kuacha kujihusisha na vitendo vya uporaji wa rasilimali za Taifa hasa ujangili na utekaji wa watalii maana sasa rasmi jeshi lipo kazini.

Katika hafla ya uzinduzi huo ilihudhuriwa na Mkuu wa Majeshi ya ulinzi Jenerali Venance Salvatory Mabeyo, Katibu Mkuu Maliasili na Utalii, Waziri wa Maliasili na utalii Dr. Hamis Andrea Kigwangalla pamoja na naibu wake Mh Kanyasu, Mkuu wa Mkoa wa Mara Mh Adam Malima, Wakuu wote wa wilaya na wakurugenzi wao mkoa Mara.

Makamu wa Rais amewataka wapiganaji wa vikosi hivyo kulinda maliasili kwa uzalendo mkubwa pia kushirikiana na wananchi katika jukumu hilo.
Kwahiyo kile kikosi cha wanyama pori kimevunjwa?
 

MTAZAMO

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
16,129
2,000
Kilikuwepo kikosi cha wanyamapori, kuanzishwa jeshi la USU kumeongeza nini kwa faida ya tusiojua tofauti?
 

zipompa

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
6,527
2,000
Kukosa kazi za kufanya unajikuta unazindua kitu kile kile ila unabadiri jina na kutegemea matokeo tofauti
 

comrade igwe

JF-Expert Member
Jan 12, 2015
7,298
2,000
IMG-20181109-WA0010.jpg
IMG-20181109-WA0010.jpg
IMG-20181117-WA0017.jpg
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
24,652
2,000
Mimi nilifikiri ameenda kuzindua jeshi la wokovu ili chama chake kiwataje waliompopoa tundu lissu
 

gigabyte

JF-Expert Member
May 27, 2015
1,693
2,000
Uzinduzi wa ilo jeshi usu uendane na maboresho makubwa yautendaji kazi ndani ya hiyo wizara.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom