Serengeti Boy afunguka jinsi Shilole alivyomtongoza na kumtumia kisha kumtosa

Nucky Thompson

JF-Expert Member
Sep 20, 2016
1,804
2,000
Shilole amekuwa na tabia ya kutoka na viserengeti Boy na kila anayekutana naye anampost mtandaoni wakiwa mapozi tata au wakifanya utata utata,
Mmoja wa serengeti boy anadai shilole alimkomaia kumtongoza sanaa akakosa uhuru kwa kuwa alikuwa dansa wake ikibidi amkubali, lakini aliishia kupata maumivu kwani alitoswa katikati
Shilole alipohojiwa anadai hajamtongoza ila kijana huyo anajifariji
 

geophrey20

JF-Expert Member
Feb 11, 2013
1,522
2,000
walipotongozana walikua kimya sahiv ya nn kushirikisha muhadhara [HASHTAG]#watoe[/HASHTAG] ujinga hapa
 

afande kifimbo

JF-Expert Member
Aug 31, 2015
6,254
2,000
mwanaume mzima unalalamika hicho...we humjuui shilole au....kama mlikanyagana si imeisha au ulitaka mkae na mkafunge ndoa.....we minya hata kama alikutongoza we jiongeze ulitaka awe mkeo kweli .....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom