Serena {bikini}

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Oct 4, 2007
2,259
1,195
Ni kwasababu ni celebrity tu otherwise watu wasingepoteza betri za kamera zao kumpiga picha, yuko ka dume!
BM ngoja niingie bafuni kidooogo, ntarejea punde, i promise i wont be long, baadae....
 

taffu69

JF-Expert Member
Feb 26, 2007
2,087
1,195
Naona kama ana chachandu kiunoni. Kwa ushamba wangu nilifikiri waswahili pekee ndio wanajua mambo ya utungo!
 

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Oct 4, 2007
2,259
1,195
Naona kama ana chachandu kiunoni. Kwa ushamba wangu nilifikiri waswahili pekee ndio wanajua mambo ya utungo!
Chachandu ya mswahili shanga, ukikukuruka sana inakatika na vigololi vinasambaa hadi nje ya uwanja lakini hapa Serena atakuwa kapiga madini flani.
 

Steve Dii

JF-Expert Member
Jun 25, 2007
6,414
2,000
dmussa eeh,
Si unajua Kuku wa kienyeji nd'o mwenye mswano!!!!
Raha ya njugu ni kula moja moja mwanangu!!!
.... naona dmussa kazoea watoto mabongofleva, walio lonyolonyo na wakuepuliwa kutoka pale Aghakhan hospital utafikiri mayai yasiyo jogoo!!
 

Kilongwe

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
424
195
jamani nimegoogle nikaambiwa ni waist lace yaani mipambo ya kiunoni sasa hii sio kutohoa au ndio vivo,si unajua sisi wengine tushazoea kiethiopia tena
 

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Feb 19, 2007
1,086
0
Ni kwasababu ni celebrity tu otherwise watu wasingepoteza betri za kamera zao kumpiga picha, yuko ka dume!
BM ngoja niingie bafuni kidooogo, ntarejea punde, i promise i wont be long, baadae....
Sasa unaenda bafuni kufanya nini? Haaahaaa. Acha hizo, unajua kabisa kitunguu kimeenda shule.
 

Kilongwe

JF-Expert Member
Feb 7, 2008
424
195
BM ngoja niingie bafuni kidooogo, ntarejea punde, i promise i wont be long, baadae....
sasa mkuu uliiprint hii picha ukaenda nayo bafuni au ndiyo mambo ya kumaditate? kwani unaweza vle kufika nafuni tu stim zmeisha.jamani mimi mbona kla cku naambiwa kuwa cna permission ya kuangalia mambo ya kikubwa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom