Serena {bikini}


Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Ni kwasababu ni celebrity tu otherwise watu wasingepoteza betri za kamera zao kumpiga picha, yuko ka dume!
BM ngoja niingie bafuni kidooogo, ntarejea punde, i promise i wont be long, baadae....
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Naona kama ana chachandu kiunoni. Kwa ushamba wangu nilifikiri waswahili pekee ndio wanajua mambo ya utungo!
 
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
2,260
Likes
81
Points
135
Kana-Ka-Nsungu

Kana-Ka-Nsungu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2007
2,260 81 135
Naona kama ana chachandu kiunoni. Kwa ushamba wangu nilifikiri waswahili pekee ndio wanajua mambo ya utungo!
Chachandu ya mswahili shanga, ukikukuruka sana inakatika na vigololi vinasambaa hadi nje ya uwanja lakini hapa Serena atakuwa kapiga madini flani.
 
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2007
Messages
2,089
Likes
1
Points
135
taffu69

taffu69

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2007
2,089 1 135
Chachandu ya mswahili shanga, ukikukuruka sana inakatika na vigololi vinasambaa hadi nje ya uwanja lakini hapa Serena atakuwa kapiga madini flani.
Hata kama ni madini, nampa tano! mweusi mwenzetu, anadumisha mila!
 
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2007
Messages
1,312
Likes
82
Points
145
DMussa

DMussa

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2007
1,312 82 145
Duh!!
Misuli utadhani kuku wa kienyeji.....
 
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
14,702
Likes
137
Points
135
Ab-Titchaz

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
14,702 137 135
Duh!!
Misuli utadhani kuku wa kienyeji.....
dmussa eeh,
Si unajua Kuku wa kienyeji nd'o mwenye mswano!!!!
Raha ya njugu ni kula moja moja mwanangu!!!
 
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2007
Messages
6,419
Likes
81
Points
145
Steve Dii

Steve Dii

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2007
6,419 81 145
dmussa eeh,
Si unajua Kuku wa kienyeji nd'o mwenye mswano!!!!
Raha ya njugu ni kula moja moja mwanangu!!!
.... naona dmussa kazoea watoto mabongofleva, walio lonyolonyo na wakuepuliwa kutoka pale Aghakhan hospital utafikiri mayai yasiyo jogoo!!
 
X

XINGLUX

Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
17
Likes
0
Points
0
X

XINGLUX

Member
Joined Mar 31, 2008
17 0 0
Duuuu E Bwana Eee Huyo Inawezekana Ni Men Sio Demu Umemuona Hivyo Vijimbi
 
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
424
Likes
12
Points
35
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
424 12 35
Naona kama ana chachandu kiunoni. Kwa ushamba wangu nilifikiri waswahili pekee ndio wanajua mambo ya utungo!
jamani nisaidieni hivi chachandu kwa lugha ya joji kichaka tunaiitaje
 
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
424
Likes
12
Points
35
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
424 12 35
jamani nimegoogle nikaambiwa ni waist lace yaani mipambo ya kiunoni sasa hii sio kutohoa au ndio vivo,si unajua sisi wengine tushazoea kiethiopia tena
 
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2007
Messages
1,087
Likes
26
Points
0
Nzokanhyilu

Nzokanhyilu

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2007
1,087 26 0
Ni kwasababu ni celebrity tu otherwise watu wasingepoteza betri za kamera zao kumpiga picha, yuko ka dume!
BM ngoja niingie bafuni kidooogo, ntarejea punde, i promise i wont be long, baadae....
Sasa unaenda bafuni kufanya nini? Haaahaaa. Acha hizo, unajua kabisa kitunguu kimeenda shule.
 
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
424
Likes
12
Points
35
Kilongwe

Kilongwe

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
424 12 35
BM ngoja niingie bafuni kidooogo, ntarejea punde, i promise i wont be long, baadae....
sasa mkuu uliiprint hii picha ukaenda nayo bafuni au ndiyo mambo ya kumaditate? kwani unaweza vle kufika nafuni tu stim zmeisha.jamani mimi mbona kla cku naambiwa kuwa cna permission ya kuangalia mambo ya kikubwa?
 

Forum statistics

Threads 1,236,270
Members 475,050
Posts 29,252,280