sera za ccm kulindana na kubebana, je shamsi vuai nahodha anaandaliwa shavu gani?


M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2009
Messages
422
Likes
18
Points
35
M

Madcheda

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2009
422 18 35
naomba mtaniwia radhi wana JF hii ni post yangu ya kwanza kbs hapa JF ingawa nilijiunga zamani kdg, napenda kujua kwa wale wanao jua mambo yaliyo chini ya kapeti, hivi shamsi vuai nahodha ameandaliwa shavu gani ndani ya selikali ya jamuhuri???maana naona zenji shein amemtema na sababu alinyimwa uraisi wa zenj na wana ccm wenzake nazan ameteuliwa ubunge na jah-kaya ila mpe shavu la uwaziri ktk selikali yake,kama ilivyo kwa bilal na shavu la umakamu...wenye newz naomba mtujuze tafadhali
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
237
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
237 12 35
Huyo nafikiri anaandaliwa kitu cha nguvu hasa 2015 au baadae. Anaandaliwa kuzoea system ya CCM ili baadae ashike hatamu.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
207
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 207 160
Kuna mdau kule kwenye jukwaa la siasa amesema atachukua nafasi ya Benard Membe ya uwaziri wa mambo ya nje.
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
naomba mtaniwia radhi wana jf hii ni post yangu ya kwanza kbs hapa jf ingawa nilijiunga zamani kdg, napenda kujua kwa wale wanao jua mambo yaliyo chini ya kapeti, hivi shamsi vuai nahodha ameandaliwa shavu gani ndani ya selikali ya jamuhuri???maana naona zenji shein amemtema na sababu alinyimwa uraisi wa zenj na wana ccm wenzake nazan ameteuliwa ubunge na jah-kaya ila mpe shavu la uwaziri ktk selikali yake,kama ilivyo kwa bilal na shavu la umakamu...wenye newz naomba mtujuze tafadhali
ask kikwete ndugu
 
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2010
Messages
657
Likes
22
Points
35
Hassan J. Mosoka

Hassan J. Mosoka

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2010
657 22 35
Tatizo letu kubwa ni kusahau au kutokuzingatia,
Kwa kumbukumbu zangu, mara tu baada ya Shein kuteuliwa kuchukua mkoa wa Unguja na Pemba watu wawili waliambiwa na walisema wazi kuwa chama kimewaambia watulie kidogo nao ni Ghalib Bilali na kwa kuwa yeye umri unamtupa mkono akapewa hapo alipo ili asimsumbue Shein pale mkoani. huyu wa leo akaambiwa bado ni kijana kwa hiyo asiwe na haraka. So amekuja kutengenezwa ili wakati ukifike either apewe mkoa au Li nchi kabisa yaani Tanganyika!!
Kama mnasahau haraka, karagabahoooo
 

Forum statistics

Threads 1,205,674
Members 458,032
Posts 28,202,423