Uchaguzi 2020 Sera ya Majimbo ndio msumari wa mwisho kwenye jeneza la CHADEMA kuelekea Oktoba 28

Lord denning

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
6,444
2,000
Swali gani
Fafanua!!

Leta na ushahidi!!Wa nigeria kusafiri jimbo moja kwenda lingine unahitaji visa???

Wa canada kusafiri jimbo moja hadi lingine kuhitaji visa na Ubelgiji pia??

Pia lete mifano na ushahidi kuwa kwenye hizo nchi Mkazi wa jimbo moja haruhusiwi kupata kazi jimbo lingine πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚

Let’s ushahidi na uthibitisho hapa kwa hizo nchi ulizozitaja

Ukishindwa nawaambia mods wabadili id yako from Bia yetu to Certified Kilaza!!! Sawasawa??
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
10,550
2,000
Mnataka kuigawa Nchi ili mrahisishie Mabeberu kuiba raslimali zetu ?

Mmeula wa chuya Huyo lissu atarudi ubeligiji kwa aibu
Nchi zote zina majimbo kasoro TZ ..kwahiyo hizo nchi zooote mabeberu wamechukua?

Na China mnayoona ndio nchi ya kuiga ina majimbo,mabeberu wamechukua?

Pumbavu wewe
 

Imeloa

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
7,113
2,000
Huo ubaguzi mnaotaka kuuleta Tanzania hautatokea

Nchi zinazoongozwa kwa sera ya majimbo zipo kwenye mpasuko mkubwa sana,

Kama mnataka majimbo wafuateni mabwana zenu ubeligiji
Sidhani kama kuna chochote unachoelewa kuhusu Federal System of Government. Tuambie nchi zenye mpasuko zilizo na serikali ya majimbo (Federation).

Otherwise, usiongelee usichokifahamu kwa sababu tu ya kushabikia udikteta ambao ukichunguza sana utakuta hata wewe hunufaiki nao.
 

Wyatt Mathewson

JF-Expert Member
Dec 22, 2017
10,550
2,000
Huo uwongo wako peleka ubeligiji tu

Duniani Nchi zinazoongozwa kwa sera za majimbo ni chache sana

Na ndio zinaongoza kwa ukabila, udini, ufukara nk

Kama mnataka sera za majimbo hamieni ubeligiji
Mkuu

Naona upo kwenye denial....hii ni dalili ya kua na bipolar disorder aisee

China,Kenya,USA,India,SA,etc....nchi bora kabisa hizi,hakuna umasikini au ufukara unaosemea wewe maiti....

Mfumo wa kikoloni ndio mnafata mpaka leo,wehu nyie

Na by the way...hii hoja ya Chadema ingekua sio hoja nzito usingekuja hapa kuongelea chochote....

Ni hoja kali na wananchi wameelekea kuipenda ndio maana hamlali mamaee zenu..

Sera zimetolewa nyingi,hamjaona na zingine hii tu ndio inawapeleka mamaeeee...mnajua ni the best sera na wananchi wameipenda...

Go kill yourselves you colonialists...fvck yall!
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
6,804
2,000
Wapiga magoti wa CCM mmeishiwa sana hoja , bila shaka mpaka akiri zenu zitakuwa zimepiga magoti vichwani mwenu .
Screenshot_20201001-014422.png
 

Daisam

JF-Expert Member
May 23, 2016
1,534
2,000
Kwa sera hiyo ya Majimbo, CDM hampati kura nyingi. Mkibahatika sana mnaweza kupata 5% ya Rais, 7% Ubunge na 6% Udiwani.
 

Lord denning

JF-Expert Member
Jun 3, 2015
6,444
2,000
Huoni Kenya yanavyouana km kuku kwa sababu ya ugatuzi

Huoni South Africa ubaguzi unavyoitafuna Nchi yao, majimbo yenye umasikini yamezidi kuwa maskini zaidi

Huoni india udini unavyoangamiza taifa sababu ya majimbo, Waislamu na wahinndu wanauana km kondoo

Unataka nisema kuhusu USA ? Majimbo ya watu weusi yanabaguliwa kielimu kiafya nk

Nyie chadema mkiitwa hamjitambui mtakataa? Yaani mpo mpo
Nyie kikundi cha wahuni hiyo sera itaishia vyumbani mwenu tu tu
Hadi sasaivi hujajibu swali langu unaparamia tu hoja za watu. Kilaza wa kijani wewe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom