Sengerema ukame unawamaliza, waomba msaada toka Serikalini

figganigga

JF-Expert Member
Oct 17, 2010
16,672
2,000
Wakazi wa maeneo ya NYAKASASA na ISENYI katika kisiwa cha KOME wilayani SENGEREMA mkoani MWANZA wameiomba serikali kuwapelekea chakula cha bei nafuu ili wakabiliane na tatizo la ukame linalowakabili.

Wakazi hao wametoa ombi hilo kwa Waziri wa Kilimo, Mifugo na Uvuvi Dkt. CHARLES TIZEBA alipowatembelea kusikiliza kero zinazowakabili.

Akijibu hoja za wananchi Dkt.TIZEBA amewaambia serikali inafanya utaratibu kwa maeneo yote nchini kujua athari za ukame ili kupeleka chakula cha bei nafuu kwa wananchi.
 

kivava

JF-Expert Member
Apr 2, 2013
5,785
2,000
Mheshimiwa sana na mgombea urais William Mganga Ngeleja mbunge wa sengera mbona kimyaa
 

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,295
2,000
Huo utafiti unahitaji catalyst. Ni kiasi tu cha Lowassa kutoa tamko moja tu. Mtaona watakavyokimbiziwa chakula.
 

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Nov 21, 2014
5,857
2,000
Njaa hakuna, anaejua kuwa kuna njaa ktk familia ni mimi, anaetakiwa kutangaza kuwa kuna njaa ni mimi. Bora kifo hujui unakufa lini kuliko kujua kuwa kuna miaka 9 ya mateso mbele.
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
23,160
2,000
Haa Serikali Ya Viwanda Haitambui Njaa
Nakumbuka Serikali Haitambui Uchawi Pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom