Senene za mwaka huu balaa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Senene za mwaka huu balaa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ChiefmTz, Dec 9, 2010.

  1. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #1
    Dec 9, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,331
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wanajf kama kuna mtu anafuatilia mtiririko wa matukio atakubaliana nami kuwa mwaka huu Senene zimekuwa nyingi mpaka hata zikidondokea kwenye glass ya bia hazifi. Je hii ina maanisha nini. Kwa wenzetu wa Bukoba watakuwa na jibu. Naombeni mtujuvye.
     
  2. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #2
    Dec 9, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,331
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unakutana na vigoli saa 6 nite vinakamata senene. Viko poa tu kwa mafataki
     
  3. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #3
    Dec 9, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,561
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    ni dalili ya chakula kingi
     
  4. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #4
    Dec 9, 2010
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,331
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo ndo kusema kuwa mwaka huu hakuna njaa
     
  5. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #5
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wp huko mkuu? maana huku kwetu hakuna kabisa
     
  6. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #6
    Dec 9, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wp huko mkulu?
     
  7. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #7
    Dec 9, 2010
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,835
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hali ya hatari vaa kinga!
     
Loading...