Seminari za Kiislamu na mafunzo ya Kareti, kuna nini?


Status
Not open for further replies.
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,452
Points
1,225
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,452 1,225
Gazeti la Mwananchi uk 7, leo kuna picha ikiwaonyesha wanafunzi wa Seminary ya Markaz wakicheza karti wakati wa Mahafali ya Form 4.
Kwa muda sasa imekuwa ikidaiwa kuna Misikiti kadhaa, Waumini hupatiwa mafunzo hayo baada ya swala za maghreb, madai hayo yamekuwa yakiambatana na madai kuwa hayo ni maandalizi kwa ajili ya siku itakapotokea vita kati ya Waislamu na Wakristo.
Najiuliza, mafunzo hayo ya kareti hadi Misikitini, yana nia gani?
 
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2008
Messages
12,750
Points
2,000
Ngongo

Ngongo

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2008
12,750 2,000
Duh hii mpya ngoja wenyewe waje watatujuza zaidi.
 
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
2,416
Points
0
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
2,416 0
Gazeti la Mwananchi uk 7, leo kuna picha ikiwaonyesha wanafunzi wa Seminary ya Markaz wakicheza karti wakati wa Mahafali ya Form 4.
Kwa muda sasa imekuwa ikidaiwa kuna Misikiti kadhaa, Waumini hupatiwa mafunzo hayo baada ya swala za maghreb, madai hayo yamekuwa yakiambatana na madai kuwa hayo ni maandalizi kwa ajili ya siku itakapotokea vita kati ya Waislamu na Wakristo.
Najiuliza, mafunzo hayo ya kareti hadi Misikitini, yana nia gani?
Tafuta kazi ufanye Mkuu!
 
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2011
Messages
4,324
Points
1,225
Wingu

Wingu

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2011
4,324 1,225
Nikuonyesha kipaji walivyotunukiwa.Au wewe unataka waimbe tu kwenye mahafali ndo ulichozoea kuona.Tumia kichwa kufikiri sio kufugia nywele
 
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2008
Messages
335
Points
195
K

kingwipa1

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2008
335 195
Nikuonyesha kipaji walivyotunukiwa.Au wewe unataka waimbe tu kwenye mahafali ndo ulichozoea kuona.Tumia kichwa kufikiri sio kufugia nywele
mleta hoja ana hoja ya msingi ya kuleta mezani. ni suala la kuangalia kwa makini. siyo wananchi wote wansmiliki bunduki hata polisi wanazo chache. ni vema km wana malengo hasi wakadhibitiwa mapema.
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 0
Bora ufilisike ki mali lakin sio Kiakili tena mbaya zaidi ukiwa umefungwa kidini.

Pole mtoa mada.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,827
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,827 2,000
Mafunzo ya kareti ni kwa ajili ya kuwadhibiti polisi wenye kimbelembele tukiwa tunko kwenye operesheni zetu za kila Ijumaa kushinikiza Ponda na wazee wa Tuwache Tupumuwe waachiwe
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 0
Self Defence:
Hofu tu za kijinga, China, Japan hii ndio 'ibada' wanataka kupigana na wakristo wa wapi?
 
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2011
Messages
6,796
Points
1,225
Angel Msoffe

Angel Msoffe

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2011
6,796 1,225
Hawa jamaa zangu wakorofi ile mbaya
 
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2009
Messages
7,160
Points
0
Barubaru

Barubaru

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2009
7,160 0
mleta hoja ana hoja ya msingi ya kuleta mezani. ni suala la kuangalia kwa makini. siyo wananchi wote wansmiliki bunduki hata polisi wanazo chache. ni vema km wana malengo hasi wakadhibitiwa mapema.

Nakumbuka Zamzni pale skuli ya Zanaki, dar es Salaam walikuwa wanafundisha karate.

Mimi nashauri zifungwe mara moja zibaki zile zinafundisha kukata viungo vya albino, kuchuna ngozi na kuuwa vikongwe.
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,294
Points
2,000
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,294 2,000
Usiogope...kwanza karate haikuandikwa kwenye Koran sijui hayo maagizo wanayatoa wapi.....ni kufuru hiyo
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,847
Points
2,000
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,847 2,000
Kuna Misikiti inatowa mafunzo ya Kigaidi na Markaz ni one of them. tusibishane kwenye hili.
 
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
2,416
Points
0
S

Sideeq

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
2,416 0
Gwaride nalo lilikuwa na maana gani?!
 
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
1,545
Points
1,500
Anthony Lawrence

Anthony Lawrence

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
1,545 1,500
Vyovyote vile iwavyo, iwe wana lengo zuri au abya katika kufanya hayo mafunzo ninachojua ni kwamba shtani hataweza kufanikisha kile alichokusudia katika nchi hii. Watu wa Mungu wakweli wanaendelea kumdhibiti kwa njia ya maombi katika ulimwengu wa roho; hatafanikiwa. Kushindana kwetu sisi , si juu ya damu na nyama, bali ni juu ya falme na mamlaka, juu ya wakuu wa giza na juu ya majeshi ya pepo wabaya katika ulimwengu wa roho
 
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
3,878
Points
2,000
Mamaya

Mamaya

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
3,878 2,000
Ngoja vijana wa pale mtambani waje maana pale ndio chuo kikuu cha wanaharakati.
 
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
932
Points
195
C

cheichei2010

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
932 195
Mafunzo ya kareti ni kwa ajili ya kuwadhibiti polisi wenye kimbelembele tukiwa tunko kwenye operesheni zetu za kila Ijumaa kushinikiza Ponda na wazee wa Tuwache Tupumuwe waachiwe
Nafikiri mleta hoja ana hoja ya msingi.Dini kikawaida inafundisha umoja, amani ,mshikamano na upendo.Pale inapofikia dini inaanza kujiingiza kwenye mafunzo ya kujihami ni lazima tuhoji kuna nini?kwanini basi wasiwafundishe ufundi selemara, au michezo mingine?Hizi ni dalili za awali za ugaidi.Je katika mitaala ya shule zao,kuna huo mchezo?Hapa kuna tatizo.
 
Niambieni

Niambieni

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2011
Messages
626
Points
195
Niambieni

Niambieni

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2011
626 195
Nakumbuka Zamzni pale skuli ya Zanaki, dar es Salaam walikuwa wanafundisha karate.

Mimi nashauri zifungwe mara moja zibaki zile zinafundisha kukata viungo vya albino, kuchuna ngozi na kuuwa vikongwe.
Kama kweli una mawazo kama ulivyo yawakilisha hapo juu au hata kwa utani, UTAKUWA UMEKOSEA SANA. Naamini hata uisilamu haufundishi kukata viungo vya albinoa na kuchuna ngozi na kuuwa vikongwe kama ulivyosema hapo juu.

Hayo ni mawazo na kazi ya kishetani. Kwa kuwa umeyatamka, hata wewe ni mfuasi wa kishetani na sio we kislam wala sio wa kikristo.

Pole sana kwa kupotea na kuingia gizani. Ushauri wa bure, tafuta njia ya kutoka huko uliko. NAKUSIKITIKIA SANA.

Sijui kama ni vema kufikiria mazingira ya huko Doha, Qatar unakoishi, na kukuuliza je huko pia kuna Albino? na unachuna ngozi za watu huko pia kuua vikongwe? au unapendelea mawazo yako yafanywe hapa Tanzania tu?
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,294,398
Members 497,915
Posts 31,174,627
Top