Semina vijijini


J

jensen

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
J

jensen

Member
Joined Oct 31, 2010
22 0 0
Wana jf mnaonaje tukitengeneza grouops kutembelea vijijini ili kutoa elimu ya uraia, na kuwa wezesha wananchi walio kosa elimu hiyo kuwa nayo, nadhani ndio yatakuwa mapinduzi ya kweli, ili raia wajue kiongozi bora na nini anatakiwa kufanyiwa na kiongozi wake..ila kama itawezekana tuanze baada ya uchaguzi katika maeneo tulipo then tusambae,..nimegundua wananch wengi hususani vijijini hawajui haki zao kwa viongozi wao...mapinduzi kwa wenye nia,hutetea sauti za wanyonge
 
Nkoboiboi

Nkoboiboi

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
242
Likes
1
Points
35
Nkoboiboi

Nkoboiboi

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
242 1 35
Niko tayari kwa sababu hawa jamaa wanatumia uelewa mdogo wa watanzania wa vijijini ku-root nchi hii :der::der:
 
J

jensen

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
22
Likes
0
Points
0
J

jensen

Member
Joined Oct 31, 2010
22 0 0
Tuanze taratibu mpaka uchaguzi ujao tutakuwa tumefanikiwa kwa asilimia 95 na kuendelea, ili tuweze kukomboa kizazi kijacho tumekuwa tukipoteza rasilimali nyingi sana, na sito penda ziendelee kupotea, sisi ndio wa kulikomboa taifa letu lenye kila aina ya utajiri..
 
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined
Oct 26, 2009
Messages
668
Likes
6
Points
35
R

Rugemeleza

Verified Member
Joined Oct 26, 2009
668 6 35
Tuanze taratibu mpaka uchaguzi ujao tutakuwa tumefanikiwa kwa asilimia 95 na kuendelea, ili tuweze kukomboa kizazi kijacho tumekuwa tukipoteza rasilimali nyingi sana, na sito penda ziendelee kupotea, sisi ndio wa kulikomboa taifa letu lenye kila aina ya utajiri..
Napanga kufanya kazi kama hiyo lakini nikigusa zaidi haki za wananchi juu ya maliasili na haki ya kuwajibisha serikali katika maeneo yao kwa nchi nzima pindi nikirudi nyumbani.
 
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
227
Likes
153
Points
60
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
227 153 60
sawawa wazo zuri mkuu hii ni kweli kabisa na ndio maana kuna wana sociologia wanasema inorder to obtain real changes mass consciousness is necessary. na ni kwa wale waliobahatika kupata elimu na uelewa ndio watakuwa chanzo cha mabadiliko kwa hawa wengi
 
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
227
Likes
153
Points
60
gillard

gillard

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
227 153 60
sawawa wazo zuri mkuu hii ni kweli kabisa na ndio maana kuna wana sociologia wanasema inorder to obtain real changes mass consciousness is necessary. na ni kwa wale waliobahatika kupata elimu na uelewa ndio watakuwa chanzo cha mabadiliko kwa hawa wengi
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,964
Likes
187
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,964 187 160
Tusubiri kwanza wabunge wetu waapishwe tuwaite kikao manake tunataka mabadiliko yaanze kuanzia ya kwanza watu wachape kazi hili 2015 ikifika tofauti hiwepo kati ya miaka 5 ya ccm na miaka 5 ya upinzani.
 

Forum statistics

Threads 1,251,559
Members 481,767
Posts 29,776,027