Semeni hizi mali zipo, ziko wapi? Tutarudishiwa au ndio basi?


bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
CCM huko nyuma ilichukua pesa kutoka serikali kuu na kuanzisha miradi ya kiuchumi. Kulikuwepo na maduka mf super market pale kidongo chekundu, kilimo na kufuga samaki bonde la msimbazi, mahotel, viwanja vya michezo, nk. Hivi vyote hatuvioni kabisa au kama vipo ni magofu. Lile neno SUKITA halitajwi kabisa. Kwa kuwa hii pesa ilitokana na mikopo ya muda mrefu kwa serikali kuu wakati chama kimeshika patamu, sasa miradi iko wapi? CGA anataarifa nayo? Je madeni yake tunaendelea kulipa watz wote? Kuna tunaloweza kujifunza kutokana na yaliyojiri ktk eneo hili?
 
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
2,374
Likes
4,470
Points
280
MBIIRWA

MBIIRWA

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
2,374 4,470 280
Unatukumbusha wizi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Akili za maccm zimedumaa, mpaka tuwakamate kama kuku ndo watastuka!

Ngoja chadema tukamate nchi yetu mali zote tunarudisha serikalini
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
12
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 12 135
Akili za maccm zimedumaa, mpaka tuwakamate kama kuku ndo watastuka!

Ngoja chadema tukamate nchi yetu mali zote tunarudisha serikalini
Kwenu tu mnaibiana je huku kwetu c mtatuibia mpaka tulie? CCM wametuliza, na nyie c mtakuwa wale wale tu?
 
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
5,654
Likes
35
Points
145
H

Honolulu

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
5,654 35 145
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
Kwenu tu mnaibiana je huku kwetu c mtatuibia mpaka tulie? CCM wametuliza, na nyie c mtakuwa wale wale tu?
Watanzania hatujajua kama tumeibiwa au la. Inawezekana ikawa hizo mali zimekuwa transformed ktk miradi tusiyoiona, kwa kuwa hilo deni kila mtanzania analipa, ebu shinikizeni ili uwazi wa hili utke.
 

Forum statistics

Threads 1,251,986
Members 481,948
Posts 29,792,311