Selling new Batteries for cars and Generators

J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
WADAU Wengi hawajui kwamba unaweza kupata vitu kwa bei nzuri hapa hapa Jamii forum. vilevile, karibuni. 0767-379412.
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
mzigo upo. anayehitaji betri mpya tuwasiliane. 0767379412.
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
N150 NA N 100 ZIPO STOCK. MWENYE KUHITAJI ANIPIGIE SIMU- 0767-379412.
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
N150 NA N 100 ZIPO STOCK. MWENYE KUHITAJI ANIPIGIE SIMU- 0767-379412
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,532
Points
2,000
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,532 2,000
kwa mdau ambaye ni mkweli anashauku ya kujua bei zetu angeshanipigia simu zamani na ningeshamtajia bei zetu na yeye angeshafanya maamuzi aende akanunue wapi,
halafu wapo wadau wawili wamesoma tangazo hili hili na wamenipigia simu na nimewauzia leo leo N70 na kwa bei poa kabisa.
karibu TNT betri imara na za kisasa. phone- 0767-379412.
Hili Tangazo halijakidhi vigezo vya JamiiForums, inabidi tuliripoti ili liondolewe. Tangazo ili liwe JF ni lazima liwe na bei. Soma hapa;

 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
Hili Tangazo halijakidhi vigezo vya JamiiForums, inabidi tuliripoti ili liondolewe. Tangazo ili liwe JF ni lazima liwe na bei. Soma hapa;

poa mkuu ripoti tu. haina shida.
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
Hili Tangazo halijakidhi vigezo vya JamiiForums, inabidi tuliripoti ili liondolewe. Tangazo ili liwe JF ni lazima liwe na bei. Soma hapa;

poa mkuu haina shida ripoti tu.
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
ns40 mzigo mpya unaingia mwisho wa mwezi huu. wadau wanaweza kupiga simu.0767-379412
 
skfull

skfull

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2013
Messages
2,546
Points
2,000
skfull

skfull

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2013
2,546 2,000
bosi nipe namba yako ya simu nikupigie ili nikupe bei ya betri unayotaka. ukiona bei zetu hazilipi kwako sawa ni maamuzi yako na ndio maana nimeweka tangazo mtandaoni ili wadau wanipigie simu niwape habari za bei. kwahiyo nifuate chemba bosi. simu yangu 0767-379412. call me au nipe namba yako nikupigie tuongee nikupe bei ya betri zetu.
ninakuhakikishia bei zetu hazina tofauti sana na huko unakoenda kununua.

mimi sio dalali.
Busara iko hivi; kama MTU amekuuliza bei ya N40 weka bei huenda kuna mwingine anasubiri kujua bei na sio kuficha ficha kama biashara ipo wazi pia na bei ziwe wazi,, hata japan huweka bei zao za magari kulingana na gari lenyewe na ikitokea imepanda wanaweka ongezeko na kama imeshuka wanaweka punguzo sasa wewe unalazimisha upigiwe tuu na kufuatwa pm kwani kuna nini unataka kukificha kwenye biashara hii? Jitathimini na biashara yako mkuu ili uendelee ki biashara epuka kujibu vibaya mteja hata kama hanunui Leo anaweza akanunua kesho au akaelekeza mtu kununua hivyo amini kila mtu ni mteja wako ki namna Fulani ....
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
Busara iko hivi; kama MTU amekuuliza bei ya N40 weka bei huenda kuna mwingine anasubiri kujua bei na sio kuficha ficha kama biashara ipo wazi pia na bei ziwe wazi,, hata japan huweka bei zao za magari kulingana na gari lenyewe na ikitokea imepanda wanaweka ongezeko na kama imeshuka wanaweka punguzo sasa wewe unalazimisha upigiwe tuu na kufuatwa pm kwani kuna nini unataka kukificha kwenye biashara hii? Jitathimini na biashara yako mkuu ili uendelee ki biashara epuka kujibu vibaya mteja hata kama hanunui Leo anaweza akanunua kesho au akaelekeza mtu kununua hivyo amini kila mtu ni mteja wako ki namna Fulani ....
Mkuu labda niongeze sababu nyingine, nimeshatoa sababu za hapo awali, ila ngoja nitoe sababu nyingine, unajua kuna magent ambao tunawauzia betri zetu, sasa wakija kuona nimeweka price list hapa itakuwa ugomvi mkubwa wa kibiashara. sasa lazima nilinde maslahi ya kibiashara. kwahiyo kama unashida ya betri piga simu au tuma msg ntakupa bei, hata kama huna mpango wa kununua.

halafu sijamjibu mtu yeyote vibaya humu JF, Kuna wadau ambao nawafahamu ni magent wa betri zingine na wameniuliza humu humu lakini nimewajibu kawaida kabisa.
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
Mkuu labda niongeze sababu nyingine, nimeshatoa sababu za hapo awali, ila ngoja nitoe sababu nyingine, unajua kuna magent ambao tunawauzia betri zetu, sasa wakija kuona nimeweka price list hapa itakuwa ugomvi mkubwa wa kibiashara. sasa lazima nilinde maslahi ya kibiashara. kwahiyo kama unashida ya betri piga simu au tuma msg ntakupa bei, hata kama huna mpango wa kununua.

halafu sijamjibu mtu yeyote vibaya humu JF, Kuna wadau ambao nawafahamu ni magent wa betri zingine na wameniuliza humu humu lakini nimewajibu kawaida kabisa.
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
wahitaji betri kwa bei nzuri, njoo nikuuzie upate betri bomba utakaa nayo mpaka utasahau. simu 0767-379412
 

Attachments:

Forum statistics

Threads 1,334,598
Members 512,060
Posts 32,480,938
Top