Selling new Batteries for cars and Generators

Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,632
Points
2,000
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,632 2,000
bosi nipe namba yako ya simu nikupigie ili nikupe bei ya betri unayotaka. ukiona bei zetu hazilipi kwako sawa ni maamuzi yako na ndio maana nimeweka tangazo mtandaoni ili wadau wanipigie simu niwape habari za bei. kwahiyo nifuate chemba bosi. simu yangu 0767-379412. call me au nipe namba yako nikupigie tuongee nikupe bei ya betri zetu.
ninakuhakikishia bei zetu hazina tofauti sana na huko unakoenda kununua.

mimi sio dalali.
Weka bei achana na longolongo
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,632
Points
2,000
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,632 2,000
Nawatangazia biashara kwa wadau wote wa Dar na mikoa yote Tanzania, wote wenye mahitaji ya betri mpya kwa ajili ya magari aina yote na betri kwa magenerator na mashine mbali mbali.

Tunazo betri mpya zinaitwa TNT ni dry cell tunazo size zote ni nzuri, imara na ni bidhaa quality tunakupa warranty ya mwaka mzima.

SIMU -0737-017866 AU 0767-379412.
EMAIL- jopelo.john@mail.com

Tunasafirisha mzigo kwa wateja wote wa mikoani na gharama za usafiri itaongezeka

Tupo Vingunguti, Dar es salaam.
SIMU -0737-017866 AU 0767-379412.
EMAIL- jopelo.john@mail.com
Mkuu ukiweka bei naomba unitag nije kuangalia
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
N70 bei gani?
185,000 bosi. ndani ya warranty. (bei inabadilika) kwahiyo usishangae wiki ijayo bei ikabadilika. tunalipia gharama za yard kila siku.

kama bei hailipi kwako poa siku nyingine.
 
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
1,147
Points
2,000
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
1,147 2,000
Mie sipigi simu weka bei ya N50 dry hapa ili ninunue nipo serious juzi nimekuuliza unaleta hadithi nyingi nikaenda kununua N70 kwa Tshs 185,000 kwa wahindi sasa wewe endelea kuficha
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
Mie sipigi simu weka bei ya N50 dry hapa ili ninunue nipo serious juzi nimekuuliza unaleta hadithi nyingi nikaenda kununua N70 kwa Tshs 185,000 kwa wahindi sasa wewe endelea kuficha
hahaha, hio bei ya N70 umetaja kwasababu nimeitaja kwa mdau niliyemjibu kwenye uzi huu na bei ya n70 za huku mtaani hawauuzi kwa bei hio ni zaidi ya hio bei.
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
Nina shida na battery lakini ningependa uniambie hapa hapa bei ya N 50
sababu zangu nimeshazisema mkuu. kama unaona utapoteza credit kunipigia simu basi poa,
mteja ambaye anajua bei za soko la mabetri kwingine na akija kwangu atajua utofauti mkubwa.
 
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2011
Messages
3,632
Points
2,000
Allency

Allency

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2011
3,632 2,000
sababu zangu nimeshazisema mkuu. kama unaona utapoteza credit kunipigia simu basi poa,
mteja ambaye anajua bei za soko la mabetri kwingine na akija kwangu atajua utofauti mkubwa.
Sawa mkuu ila siku ukiwa tayari kuweka bei ni tag , biashara yako na maamuzi ni yako pia
 
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2010
Messages
1,147
Points
2,000
Clarity

Clarity

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2010
1,147 2,000
Biashara ni yako uamuzi pia ni wako tutanunua tulikozoea
hahaha, hio bei ya N70 umetaja kwasababu nimeitaja kwa mdau niliyemjibu kwenye uzi huu na bei ya n70 za huku mtaani hawauuzi kwa bei hio ni zaidi ya hio bei.
img_20190828_164926-jpeg.1192099
 
J

Jopelo John

Member
Joined
Aug 17, 2018
Messages
87
Points
95
J

Jopelo John

Member
Joined Aug 17, 2018
87 95
kama mteja yupo serious njoo kwenye simu 0767-379412. mikoani tunasafirisha.
 

Forum statistics

Threads 1,334,598
Members 512,060
Posts 32,480,938
Top