Sellection za chuo cha udsm | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sellection za chuo cha udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BOFREE, Aug 12, 2012.

  1. BOFREE

    BOFREE Senior Member

    #1
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Jamani mbona sijaona walio chaguliwa udsm kwa kigezo cha NTA L6 wote ni form six leavers
     
  2. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    sijakuelewa mkuu...
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,935
    Likes Received: 646
    Trophy Points: 280
    Nyie subirin awamu yenu!
     
  4. a

    asiahh Member

    #4
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona siyaoni majina ya waliochaguliwa
     
  5. BOFREE

    BOFREE Senior Member

    #5
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Mkuu namaanisha kuna selection wadau wameitoa ya watu waliochaguliwa chuo cha udsm mwaka 2012/2013 ila ni ya walioomba kwa kutumia cheti cha form six tu so wapo wengine wameomba kwa kutumia cheti cha diploma mkuu
     
  6. BOFREE

    BOFREE Senior Member

    #6
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    namaanisha kuwa wadau wameleta link ya walio chaguliwa chuo cha udsa mwaka 2012/2013 ila wote ni wlioomba kwa kutumia form six je vp kuhusu waliomba kwa kutumia kigezo cha NTA l6 (diploma)
     
  7. BOFREE

    BOFREE Senior Member

    #7
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    mkuu kama we ni mdau wa mjengoni ungekua umeisha yaona yapo mjengoni (JF)
     
  8. BOFREE

    BOFREE Senior Member

    #8
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    yapo mjengoni(JF) muda mrefu
     
  9. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    yap nshaelewa mkuu......
     
  10. G

    GHANI JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2012
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nendeni vyuoni ''jf more traffic jam''
     
  11. a

    asiahh Member

    #11
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nielekeze bas mana mi mgeni hapa ndo sehemu gani ntakapo yapata hayo matokeo
     
  12. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 731
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wekeni link hapa waliopo nao wayaone badala ya kumwambia ayatafute.
     
  13. BOFREE

    BOFREE Senior Member

    #13
    Aug 12, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Angalia jf kwenye education forum utaona post imeandikwa TCU SELECTION APLOAD ifungue utayaona mkuu
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Kuwa na amani, yaliyotoka siyo mambo ya kuaminika. Nadhani kuna mtu aliibia kitu ambacho not yet public. Just be calm, kama ulifanya vizuri utachaguliwa tu. If it were me, I will just rest and wait.
     
  15. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #15
    Aug 12, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    cheki kwenye thread zilizopita kwenye jukwaa la elimu utaona imeandikwa udsm seletion 2012-2013...embu jaribu mkuu...KARIB JF JUKWAA HURU,JIHADHARI NA BAN...
     
  16. KICHUMVI

    KICHUMVI Senior Member

    #16
    Aug 12, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 114
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupeni na hiyo link kwa wale waliomba kwa sifa linganishi
     
  17. bugumiamandela

    bugumiamandela Member

    #17
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    xo unamaanisha kuwa hayo majina ni ya wale waliochaguliwa na TCU au vip ?
     
  18. bugumiamandela

    bugumiamandela Member

    #18
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mimi hapa bado nachanganyikiwa kwani kuna wengine wanasema kuwa wamechaguliwa na sijui ni utaratibu gani huuuuuuuuuuuuu
     
  19. M

    Muddy msangi New Member

    #19
    Aug 13, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua mpaka saiv sijaiyona hiyo attachment ya selectn za udzm plz help me brah
     
  20. ze duduz

    ze duduz JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 864
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    tafuta uzi ulioandikwa selectn upload TCU then utayaona
     
Loading...