Selfika na JF: Snap it. Show it

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
36,906
2,000
Halafu unachofanya ni kuleta fujo kwa sababu uliwahi kuleta hoja hii kwenye majukwaa husika tarehe 06/09/2021 nikakujibu ukashindwa kujenga hoja na ukaingia mitini bila ya kujibu chochote halafu leo unaleta hoja hiyohiyo kwenye jukwaa ambalo halihusiki!Hizi ni fujo.
View attachment 1937403
Hakuna sehemu nimeleta fujo,labda kama wewe umezitafsiri kama fujo.


Siyo muda wote nitafwatilia uzi mmoja mkuu,,kuna nyuzi nyingi zinajifukia navkujifukia..
Kutokujibu haimaanishi mtu ameshindwa.

Na kurudia kuandika ni uamuzi wa mtu, huwezi mpangia cha kuandika.
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
34,859
2,000
Hakuna sehemu nimeleta fujo,labda kama wewe umezitafsiri kama fujo.
Kutafuta michango ya mada za siasa na kupeleka hoja za siasa kwenye mada ambazo siyo za siasa ni kuleta fujo.
Siyo muda wote nitafwatilia uzi mmoja mkuu,,kuna nyuzi nyingi zinajifukia navkujifukia..
Kutokujibu haimaanishi mtu ameshindwa.
Kwani hupati notifications?Unapomquote mtu kwenye uzi fulani ni vyema ukawa committed kujibu hoja zake,tofauti na hapo unakuwa unampotezea muda wake kujibu hoja ambazo hazijibiwi.
Na kurudia kuandika ni uamuzi wa mtu, huwezi mpangia cha kuandika.
Unapangiwa cha kuandika kwa sababu unarudia kuandika hoja za siasa kwenye nyuzi ambazo siyo za siasa na ukijibiwa hoja hizo kwenye mada za siasa hujibu.Kwenye mazingira kama haya ni lazima upangiwe utaratibu wa jinsi ya kuandika na jinsi ya kujibu hoja.
 

Depal

JF-Expert Member
Nov 26, 2018
18,380
2,000
TBT Saint Anne
Hebu nione cutting style yako 😂
Snapchat-876101174_1.jpg
 

Saint Anne

JF-Expert Member
Aug 19, 2018
36,906
2,000
Kutafuta michango ya mada za siasa na kupeleka hoja za siasa kwenye mada ambazo siyo za siasa ni kuleta fujo.

Kwani hupati notifications?Unapomquote mtu kwenye uzi fulani ni vyema ukawa committed kujibu hoja zake,tofauti na hapo unakuwa unampotezea muda wake kujibu hoja ambazo hazijibiwi.

Unapangiwa cha kuandika kwa sababu unarudia kuandika hoja za siasa kwenye nyuzi ambazo siyo za siasa na ukijibiwa hoja hizo kwenye mada za siasa hujibu.Kwenye mazingira kama haya ni lazima upangiwe utaratibu wa jinsi ya kuandika na jinsi ya kujibu hoja.
Kila mtu ana haki ya kucomment anachotaka na comment anayotaka bila kujali inahusu Nini,
Huwezi nipangia mkuu.
Na kila mtu ana haki ya kujibu vile anavyotaka,usimlazimishe mtu comment ya siasa aweke picha au acheke au akae kimya.
Anaamua mwenyewe anachotaka kuandika.

Kila mtu anahaki ya kumquote yeyote,kam hutaki mtu akuquote ni aidha usichangie ama umblock mtu.


Pia si lazima mtu ajibu kila kitu alichojibiwa,,si watu wote wanaweza kufanya hiyo kazi ya kutafuta kujibu kila walipoquotiwa.
Na si watu wote wanapata notifications kwa wakati,huwezi ukawalazimisha kujibu bila kujali wamepata au hawajapata .
Ukiona mtu anakupotezea Muda acha usimjibu,
Huwezi ukamlaumu mtu anakupotezea Muda wakati wewe mwenyewe kwa hiari na mikono yako na simu yako umeamua kureply.


Huwezi mpangia mtu asirudie kupost kitu,huo Uhuru wa kumkataza mtu asirudie kupost kitu hauna mkuu..na ndiyo maana mtu anaweza post picha ile ile hata Mara 2 na huna Cha kumfanya kwa sababu ni hiari yake wala huwezi kumpangia.
 

Lizzy

JF-Expert Member
May 25, 2009
24,260
2,000
Hi Lizzy.
Naomba roughly budget ya siku tano zenji,si kuna hoteli zisizozidi 50000 kwa siku?!
Natanguliza shukrani.
Hey...
Inategemeana na vitu unapenda/tamani kufanya. So tuanzie hapo.....

Unatamani kufanya nini na nini ukienda??? Unataka ule utalii wa jumla (kutembezwa sehemu zote popular Zanzibar) au kuzurura tu mwenyewe/na company yako binafsi???

Kuhusu accomodation...za around 50k ni Guest Houses so nothing fancy! But some of them are decent/comfortable enough....
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom