Selection za kidato cha tano na vyuo vya kati.

kalooo

Senior Member
Jun 14, 2016
194
225
Wakuu habari zenu .Nina kijana aliyekuwa na division three kachaguliwa kujiunga na chuo cha uhadhil TPSC tabora naomba mwenye ufahamu na gharama za awali za kujiunga na chuo hiki anifahamishe.Na kama kuna meal allowance ya direct participants anambie.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom