SEKRETARIETI yapewa kazi za MAWAZIRI


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Katika kile kinachoonekana kama kujiosha kwa wananchi,Sekretarieti mpya ya CCM sasa imevuka mipaka.Imepewa kazi za Mawaziri ili izifanye. Kati ya kazi hizo ambazo hata Katibu wa Uenezi,Nape Nnauye amezikiri ni kumaliza tatizo la soko la korosho katika mkoa wa Mtwara(ambayo ni kazi ya Mawaziri wa Kilimo na Ushirika pamoja wa Viwanda na Biashara).Pia,kurejesha maeneo yaliyovamiwa katika mkoa wa Arusha(ambayo ni kazi ya Waziri wa Ardhi).

Hiyo itafanywa katika ziara zitakazoanza mikoani ambazo zitaihusisha Sekretarieti hiyo mpya chini ya Kanali Mstaafu Abdulrahman Kinana. Ziara hizo zimetafsiriwa na Wachambuzi wa mambo kama kuiga M4C ya CHADEMA ili kupunguza kasi ya chama hicho kikuu cha upinzani nchini Tanzania.

Ama kweli chama changu kinatapatapa.Kingeanza kwanza kwanza na kumalizia kujivua gamba halafu ndipo mambo hayo yafuate. Kweli tumeishiwa mbinu na malengo!
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Points
1,250
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 1,250
Mmh, Si ulisema baada ya kikao cha mkutano mkuu Dodoma week iliyopita kwamba wewe kwa sasa si tena CCM na unakusanya tu document halafu utaitisha mkutano na waandishi wa habari ili uyaanike yote CCM waliyoyafanya. What happen?. Are you still gathering 'those documents'

We haven't forgot, Bado tunasubiri ahadi zako ulizozitoa last week
 
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
638
Points
225
apolycaripto

apolycaripto

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
638 225
Katika kile kinachoonekana kama kujiosha kwa wananchi,Sekretarieti mpya ya CCM sasa imevuka mipaka.Imepewa kazi za Mawaziri ili izifanye. Kati ya kazi hizo ambazo hata Katibu wa Uenezi,Nape Nnauye amezikiri ni kumaliza tatizo la soko la korosho katika mkoa wa Mtwara(ambayo ni kazi ya Mawaziri wa Kilimo na Ushirika pamoja wa Viwanda na Biashara).Pia,kurejesha maeneo yaliyovamiwa katika mkoa wa Arusha(ambayo ni kazi ya Waziri wa Ardhi).

Hiyo itafanywa katika ziara zitakazoanza mikoani ambazo zitaihusisha Sekretarieti hiyo mpya chini ya Kanali Mstaafu Abdulrahman Kinana. Ziara hizo zimetafsiriwa na Wachambuzi wa mambo kama kuiga M4C ya CHADEMA ili kupunguza kasi ya chama hicho kikuu cha upinzani nchini Tanzania.

Ama kweli chama changu kinatapatapa.Kingeanza kwanza kwanza na kumalizia kujivua gamba halafu ndipo mambo hayo yafuate. Kweli tumeishiwa mbinu na malengo!
Mzee Tupatupa,

Ukiwa muongo basi usiwe mwepesi wa kusahau!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Mmh, Si ulisema baada ya kikao cha mkutano mkuu Dodoma week iliyopita kwamba wewe kwa sasa si tena CCM na unakusanya tu document halafu utaitisha mkutano na waandishi wa habari ili uyaanike yote CCM waliyoyafanya. What happen?. Are you still gathering 'those documents'

We haven't forgot, Bado tunasubiri ahadi zako ulizozitoa last week
Si bado sijahama chama.Tatizo liko wapi?
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Mzee Tupatupa,

Ukiwa muongo basi usiwe mwepesi wa kusahau!
Unamaanisha nini Mkuu? Mimi bado ni CCM ingawa sizuiwi kusema kweli na yeyote yule awaye.Nikijitoa rasmi utajua tu.Haraka ya nini?
 
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,278
Points
1,195
Maishamapya

Maishamapya

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,278 1,195
Mmh, Si ulisema baada ya kikao cha mkutano mkuu Dodoma week iliyopita kwamba wewe kwa sasa si tena CCM na unakusanya tu document halafu utaitisha mkutano na waandishi wa habari ili uyaanike yote CCM waliyoyafanya. What happen?. Are you still gathering 'those documents'

We haven't forgot, Bado tunasubiri ahadi zako ulizozitoa last week
Alikuwa ana-tupatupa maneno
 
Nsabhi

Nsabhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2011
Messages
1,094
Points
1,195
Nsabhi

Nsabhi

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2011
1,094 1,195
Mzee Tupatupa unasubiri nini kuhama? Bado unatupatupa nini? Hawa Chama Cha Mafisadi (CCM). Njoo ujiunge na kikosi cha ukombozi ili tuendeleze mapambano ili tuikomboe nchi hii. Ukiendelea kubaki huko mimi nitakuita wewe ni CCM maslahi
Unamaanisha nini Mkuu? Mimi bado ni CCM ingawa sizuiwi kusema kweli na yeyote yule awaye.Nikijitoa rasmi utajua tu.Haraka ya nini?
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Points
1,250
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 1,250
Si bado sijahama chama.Tatizo liko wapi?
Msimamo wako unatoa mashaka ambayo kwa wale wenye kuangalia mambo kwa macho mawili tunapatwa na wasiwasi kwa kile unachokisema mara nyingi hapa jf.

Haiwezekani ukawa ndani ya chama kama kiongozi kwa jinsi unavyodai, halafu unapumua negativity tu ukitoka kwenye vikao kana kwamba mambo yote ndani ya CCM hayana hata shreds za positivity.
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Points
1,250
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 1,250
Alikuwa ana-tupatupa maneno
Ha ha ha. Mkuu, hapo umeniua.

The guy seem to be all over the place. Anataka kutuaminisha kama ni mtu fulani kumbe labda sivyo, halafu kibaya zaidi, anakuwa mwepesi wa kusahau aliyoyaandika au kuyasema hapa jf. The characteristic that beggar description
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Ha ha ha. Mkuu, hapo umeniua.

The guy seem to be all over the place. Anataka kutuaminisha kama ni mtu furani kumbe labda sivyo, halafu kibaya zaidi, anakuwa mwepesi wa kusahau aliyoyaandika au kuyasema hapa jf. The characteristic that beggar description
Ongeeniiiiiiiiiiiiii,mkimaliza mtaniambia.Mimi namalizia kazi yangu humu tuwaachie chama chenu cha wezi
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Points
1,250
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 1,250
Ongeeniiiiiiiiiiiiii,mkimaliza mtaniambia.Mimi namalizia kazi yangu humu tuwaachie chama chenu cha wezi
Chama chetu?, kipi hicho?.

Kwani inahitaji kuwa kwenye chama furani kutambua kama jamaa furani is dubious character.

We are just measuring your personal integrity in jf only. Haya mengine ni utashi na choice ya mtu.
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,989
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,989 2,000
Chama chetu?, kipi hicho?.

Kwani inahitaji kuwa kwenye chama furani kutambua kama jamaa furani is dubious character.

We are just measuring your personal integrity in jf only. Haya mengine ni utashi na choice ya mtu.
Kwani hoja yanko ni ipi hasa ili niijibu?
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,883
Points
2,000
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,883 2,000
Ongeeniiiiiiiiiiiiii,mkimaliza mtaniambia.Mimi namalizia kazi yangu humu tuwaachie chama chenu cha wezi
jiulize kwa nini wadau badala ya kujadili hoja wanakujadili wewe..watu hawasahau mkuu
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Points
1,250
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 1,250
Kwani hoja yanko ni ipi hasa ili niijibu?
Nafikiri hili la hoja tuliache mpaka hapo utakapopenda na kuamua kuweka character yako mahali panapotakikana kwa sababu nina wasiwasi hoja yangu hautaitendea haki.

Let forget and move on for today....but remember as ''apolycaripto'' said, Ukiwa muongo basi usiwe mwepesi wa kusahau!

  • ciao
 

Forum statistics

Threads 1,294,752
Members 498,027
Posts 31,187,008
Top