Seikali ya awamu ya tatu na Mbio za URAIS 2015 kupitia CCM

Nani kati ya hawa anafaa kuwa rais tumuunge mkono?

  • Sumaye

    Votes: 0 0.0%
  • Lowassa

    Votes: 0 0.0%
  • Membe

    Votes: 0 0.0%
  • Magufuri

    Votes: 1 33.3%
  • Mwakyembe

    Votes: 0 0.0%
  • Mwandosya

    Votes: 0 0.0%
  • Kigoda

    Votes: 1 33.3%
  • AshaRose Migiro

    Votes: 0 0.0%
  • Wasira

    Votes: 0 0.0%
  • Nchimbi

    Votes: 0 0.0%
  • Hussein Mwinyi

    Votes: 0 0.0%
  • Shamsi Vuai Nahodha

    Votes: 0 0.0%
  • Samuel Sita

    Votes: 1 33.3%

  • Total voters
    3

mtalihenge

New Member
Dec 20, 2012
1
0
Serikali ya awamu ya tatu ya Rais Benjamin Mkapa ilisifika sana kwa kudhibiti matumizi mabaya ya Serikali, mfumuko wa bei na kupanda kwa gharama za maisha jambo lilisaidia kuimarisha uchumi, Ukimuondoa Rais Mkapa aliyekua kiongozi mkuu wa nchi; kulikua na timu imara sana katika kufanikisha mafanikio hayo yanayotajwa wakiongozwa na aliyekua waziri mkuu kwa kipindi chote cha utawala wa serikali ya awamu ya tatu Mh. Fredrick Sumaye, Pia mawaziri Edward Lowassa, Dr. Abdallah Kigoda, Dr. Asha-Rose Migiro, Dr. John Magufuli, Dr. Hussein Mwinyi, Prof. Mark Mwandosya, Shamsi Vuai Nahodha, Samuel Sita, Bernad Membe, Steven Wassira, Dr. Nchimbi, Dr. Harrison Mwakyembe na wengine wengi kwa nafasi zao. Leo watajwa hapo juu wakiongozwa na Mh. Fredrick Sumaye wanasubiri muda ufike wachukue form za kugombea URAIS wa Tanzania! Nani rais wako kati ya hawa? Niambie kwa nini nimuunge mkono..
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom