Seif kuapishwa na Shein


M

muchetz

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
794
Likes
445
Points
80
M

muchetz

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
794 445 80
Naomba kupata ufafanuzi hapa. Hivi kwanini Seif aliapishwa na Shein? Je inawezekana shein akamfukuza umakamu Seif? Hicho cheo cha seif kinampa wajibu gani katika serikali (SMZ)? na katika SMT seif atapata treatment gani(mfano akija Dar)?
 
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,728
Likes
222
Points
160
Mo-TOWN

Mo-TOWN

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,728 222 160
Seif kuapishwa na Dr Shein si sahihi. Ni sawa na mikataba ya kina Karl Peters
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Hivi ngoja niulize hapa kwani JK alimwapisha Dr Bilal?, Ninavyojua mimi kulikuwa hakuna haja ya Shein kumteua Seif kama makamu wa kwanza kwani katiba ya Zanzibar inaweka wazi kuwa mtu wa pili kwenye uchaguzi ni makamu, hivyo basi Seif si mteule wa Shein bali yupo kwa mujibu wa Katiba ya Zanzibar kwani Shein alikuwa hana option yoyote ya kuteua mtu zaidi ya Seif katika nafasi ile. Haya yote ni mazagazaga ya kumdidimiza Seif na kuonesha kuwa Shein is in Command na anaweza kumfukuza Seif which is wrong. Maana akifanya hivyo inakuwa amevunja katiba aliyoapa kuilinda
 
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
4,413
Likes
416
Points
180
Gsana

Gsana

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
4,413 416 180
Mbona hata alituma maombi kwa shein kuomba umakamu,hata ilo ni la hajabu!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Naomba kupata ufafanuzi hapa. Hivi kwanini Seif aliapishwa na Shein? Je inawezekana shein akamfukuza umakamu Seif? Hicho cheo cha seif kinampa wajibu gani katika serikali (SMZ)? na katika SMT seif atapata treatment gani(mfano akija Dar)?

Kama Shamsi vuai Nahodha. Ndiyo kashika umakamu badala ya waziri kiongozi! Jina tu wamebadilisha kutoka waziri kiongozi kuwa makamu wa rais.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Hivi ngoja niulize hapa kwani JK alimwapisha Dr Bilal?, Ninavyojua mimi kulikuwa hakuna haja ya Shein kumteua Seif kama makamu wa kwanza kwani katiba ya Zanzibar inaweka wazi kuwa mtu wa pili kwenye uchaguzi ni makamu, hivyo basi Seif si mteule wa Shein bali yupo kwa mujibu wa Katiba ya Zanzibar kwani Shein alikuwa hana option yoyote ya kuteua mtu zaidi ya Seif katika nafasi ile. Haya yote ni mazagazaga ya kumdidimiza Seif na kuonesha kuwa Shein is in Command na anaweza kumfukuza Seif which is wrong. Maana akifanya hivyo inakuwa amevunja katiba aliyoapa kuilinda

Umesahau kuwa CUF haipo tena kwenye ulimwengu wa siasa? Watamkumbuka Hamad Mlo na Mapalala.
 
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2010
Messages
596
Likes
4
Points
0
M

Mtu Mmoja

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2010
596 4 0
mnawaonea wivu na muafaka wao? si ndivyo walivyokubaliana kwenye muafaka? na mabadiliko ya katiba si yanasema hivyo? seif aringe? wakati anashukuru kimoyomoyo angalau sasa atabadili mboga hadi anaenda kaburini? thubutu!!
 
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
17,750
Likes
1,958
Points
280
Age
36
Mzito Kabwela

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
17,750 1,958 280
mnawaonea wivu na muafaka wao? si ndivyo walivyokubaliana kwenye muafaka? na mabadiliko ya katiba si yanasema hivyo? seif aringe? wakati anashukuru kimoyomoyo angalau sasa atabadili mboga hadi anaenda kaburini? thubutu!!
Seif, Cuf, Lipumba.........KWISHNEY. Wameingizwa kwenye 18 za Chama Cha Majangili (wa uchumi) ndo hawatoki ng'o!
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,912
Likes
8,197
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,912 8,197 280
Muafaka wa CUF na CCM ni janja ya CCM na ni wa kienyeji kwa sababu hakuna namna unaweza kutambulika kisheria kimataifa. Katiba ya Zanzibar nayo ni ya kienyeji kwani Zanzibar haitambuliki kimataifa kama nchi, ni ndani ya Tanzania tu haya mambo yanapowezekana. Baada ya Seif kumkubali na kumtambua Shein kama mshindi halali leo hii CCM ikiamua kutokuheshimu huo muafaka CUF wajue hawana chao. Ni uroho na upofu wa CUF tu ndio uliowafanya waingie kwenye mtego wa CCM bila kushtukia athari ya hayo makubaliano yasiyokuwa na mfanowe popote ulimwenguni. Wameliwa !
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Kamwapisha, na hata akilikoroga anafukuzwa mbwa mtoto!! Tamaa itamponza.
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,945
Likes
232
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,945 232 160
Sometimes sheria inpindishwa ili kulinda madaraka ya watu.
Hii ndio Afrika bana.
 

Forum statistics

Threads 1,237,285
Members 475,501
Posts 29,283,501