Sehemu hatari kwa mumeo/ mpenzio (kuna machangudoa) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sehemu hatari kwa mumeo/ mpenzio (kuna machangudoa)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Nov 20, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Usiruhusu mumeo aende mwenyewe usiku mitaa ya Kona Bar, (Afrika Sana, Kijitonyama DSM), Morogoro Store Oyserbay, Meeda Club Sinza, Buguruni, Temeke Uhayani, Magomeni, tena huku ni hatari zaidi, kuna makaka poa pia (mashoga).
    Hebu naomba tuoredheshe maeneo mengine yanayoweza kumtia mwanamume majaribuni, akajikuta anakisahau kitumbua cha mkewe kwenye kidole cha pete ya ndoa. Si mnajua machangu wakuulizi "umeoa?"
    [​IMG]
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,986
    Trophy Points: 280
    Asee wale machangu wa Meeda wachafu bana daaah.
     
  3. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mabaa medi ndio noma zaidi, wakiandika bill, nyuma wanaandika namba zao za simu, mume hachungiki dada zangu
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    Kikulacho ki nguoni mwako. Mashoga zako, wadogo zako na housegirl wako ndio wanafaidi mbyopyo ya mumeo.
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 5,049
    Likes Received: 728
    Trophy Points: 280
    machangu wa wapi ndio wasafi nikaimarishe ulinzi zaidi huko? Mashosti na watu wangu wa jirani nisha wadhibiti
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,986
    Trophy Points: 280
    Wa Garden Bistro
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    na ukiona mwanaume anachukua changu wala sio wa kuongea naye.
    Sema na Mungu wako tu ashughulike naye.
    cheating, i can live with it hasa kama mwanamke ni mzuri na behaved kuliko mie.
    Changudoa? Hiyo ni zereyu.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Shoga ntavumilia, mdogo wangu napiga chini fasta.

    hausi gelo nafukuza naleta hausi boy handsome.

     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    Changu, changu ni changu, wa Garden Bistro, wa uwanja wa fisi, wote ni wezi, wote hawana mapenzi ya kweli, wote ni malaya, wote wanajiuza, wote wanakesha kwa ajili ya mtarimbo na wote ni hatari kwa mumeo
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,986
    Trophy Points: 280
    Hivi kuna mwanaume anayenunua huduma za changu akitegemea mapenzi ya ukweli?
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 9,565
    Likes Received: 5,000
    Trophy Points: 280
    Siwezi chunga mtu mzima na akili zake
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    kule ni mwendo wa chapa ilale, ila kuna watu wanadatishwa na mbunye za machangu na wanakuwa wateja wa kudumu na kutelekeza familia
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 70,298
    Likes Received: 27,986
    Trophy Points: 280
    Sasa kunogewa hadi kutekeleza familia yako hiyo haikuji.
     
  14. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Ohooo! umesahau u-cameroon!!
     
  15. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Wanaume waliopo kwenye ndoa ndio wateja wakubwa wa machangudoa kutokana na stress za wake wao.
    Dont frustrate your husband with love, he will frustrate you with deseases
     
  16. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,606
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hapa suala la mapenzi halipo ni ngono na tamaa, baasi!
     
  17. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,868
    Likes Received: 3,138
    Trophy Points: 280
    Kuna wasiovuma lakini wamo. Kwani hao machangu hawana ndugu au mashemeji? Unadhani akikufuata nyumbani utachomoa? Machangu wapo kila mahala. Ni kusema na hamu zetu tu
     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Mapenzi ya ukweli? Kwa changu?
    Hapo huwa ni zima moto tu?

     
  19. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 856
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    ungekua karibu ningekununulia bia. Umesema maneno ya maana sana
     
  20. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,045
    Trophy Points: 280
    wapendwa hutakiwi kupambana na hsgirl,shost wala changudoa utapata wazimu bure pambana na mumeo muweke kwenye maombi haswa atahangaika wee akishaonja joto ya jiwe atarudi tu na kutulia sema la msingi na kuhofia ni gonjwa letu hili by the way kunguru anafugika ni tabia tu!
     
Loading...