Sehemu gani nzuri ya kuanzia maisha kati ya Dodoma na Babati?

Khan

JF-Expert Member
Dec 6, 2012
6,603
2,000
Wakuu habari, mimi ni mdau wa maswala ya ujenzi (civil engineer) nataka nifanye maisha ambayo kwa kiasi kikubwa yatakuwa yanahusiana na sekta ya ujenzi.

Je, kati ya Dodoma na Babati ni mji gani utakuwa poa zaidi?

Na je gharama za maisha kwa ujumla zikoje maeneo hayo.

Pia kati ya miji hiyo miwili Fursa za Maendeleo zikoje.

Nakaribisha maoni yenu huenda uzi huu ukawasaidia wengi.

Asanteni.
 

Chizoba_CzB

Member
Dec 13, 2019
67
125
Karibu Babati kamji kanakua kwa kasi na Fursa za ujenz kwasabu babati ipo Center ya Arusha na Dodoma miji mikubwa hiyo
 

Khan

JF-Expert Member
Dec 6, 2012
6,603
2,000
Karibu Babati kamji kanakua kwa kasi na Fursa za ujenz kwasabu babati ipo Center ya Arusha na Dodoma miji mikubwa hiyo
Asante sana Mkuu. Kwa fikra za haraka haraka sio rahisi kuamini ilo ila huenda ndio uhalisia!
 

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
6,716
2,000
Mkuu kwanini😂😂
Dodoma maisha yako juu sana! Tangu watangaziwe JIJI,mambo yamebadilika mno. Kila kitu bei juu kuanzia nyumba za kupanga, viwanja, nk.

Miuondombinu bado ni ile ile ya enzi za Manispaa! Barabara za mtaani ni mabwawa ya kuvulia samaki na madimbwi tu hasa msimu huu wa mvua! Mimaji ni ya chumvi!! Labda kwa hapo baadae. Ila kwa sasa Dodoma haina kabisa hadhi ya kuitwa JIJI.
 

Khan

JF-Expert Member
Dec 6, 2012
6,603
2,000
Dodoma maisha yako juu sana! Tangu watangaziwe JIJI,mambo yamebadilika mno. Kila kitu bei juu kuanzia nyumba za kupanga, viwanja, nk.

Miuondombinu bado ni ile ile ya enzi za Manispaa! Barabara za mtaani ni mabwawa ya kuvulia samaki na madimbwi tu hasa msimu huu wa mvua! Mimaji ni ya chumvi!! Labda kwa hapo baadae. Ila kwa sasa Dodoma haina kabisa hadhi ya kuitwa JIJI.
Daah
 

farharu

JF-Expert Member
May 29, 2016
317
500
Dodoma maisha yako juu sana! Tangu watangaziwe JIJI,mambo yamebadilika mno. Kila kitu bei juu kuanzia nyumba za kupanga, viwanja, nk.

Miuondombinu bado ni ile ile ya enzi za Manispaa! Barabara za mtaani ni mabwawa ya kuvulia samaki na madimbwi tu hasa msimu huu wa mvua! Mimaji ni ya chumvi!! Labda kwa hapo baadae. Ila kwa sasa Dodoma haina kabisa hadhi ya kuitwa JIJI.

Mkuu acha uongo bhana
 

ryana fan

JF-Expert Member
Apr 27, 2018
1,757
2,000
Mkuu nakushauri nenda Dodoma. Kama ulivyosema unajihusisha na maswala ya ujenzi nenda huko hutojuta. Kwasasa Jiji la Dodoma lina muingiliano wa watu wengi sana. Hata ukianzisha mgahawa au any opportunity unatoboa mapema tu.

Juzi kidogo nilale nje. Nilipata lodge maeneo ya Town. Asubuhi nikarudisha ile lodge nikijua nitamaliza shughuli Zangu pamoja na kikao mapema then nirudi Zangu Dar. Cha ajabu mambo yalienda Sivyo. Ilipofika saa Kumi na mbili nikaanza kutafuta lodge. We we we weeeee nilizunguk Town nzima vyumba vimejaaa. Ikabidi niende maeneo ya Four way barabara ya Mwanza. Huko ndiko nilikolala
 

Wit

JF-Expert Member
Feb 2, 2011
531
500
Kutokana na career yako ya ujenzi, nakushauri nenda Dodoma maana mji ndio unaanza kujengeka watu wanajenga kwa kasi hivyo kwa fani yako fursa zitakuwa nje nje. Babati ni pazuri lakini bado ni mji ambao haukui kwa haraka ingawa kama wadau walivyo shauri kuna fursa za kilimo.
Kilimo unaweza piga hata Dom
 

Khan

JF-Expert Member
Dec 6, 2012
6,603
2,000
Mkuu nakushauri nenda Dodoma. Kama ulivyosema unajihusisha na maswala ya ujenzi nenda huko hutojuta. Kwasasa Jiji la Dodoma lina muingiliano wa watu wengi sana. Hata ukianzisha mgahawa au any opportunity unatoboa mapema tu.

Juzi kidogo nilale nje. Nilipata lodge maeneo ya Town. Asubuhi nikarudisha ile lodge nikijua nitamaliza shughuli Zangu pamoja na kikao mapema then nirudi Zangu Dar. Chaajabu mambo yalienda Sivyo. Ilipofika saa Kumi na mbili nikaanza kutafuta lodge. We we we weeeee nilizunguk Town nzima vyumba vimejaaa. Ikabidi niende maeneo ya Four way bara bara ya mwanza. Huko ndiko nilikolala
Aisee mbona Noma, anyways nitakuja kuzuru mitaa hio ya Dom nione ninaishije. Vipi kuhusu vyumba vya kupanga single.. Bei ya kawaida kabisa kwa Dodoma.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom