Scholarships Sweden kwa ajili ya 2011


Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
Nimejaribu kuweka link zote muhimu zinazohusiana na hizo Scholarship so changamkeni.Alafu kama wewe hutaki au huitaji muonyeshe mtu ambae anaweza kua anahitaji.....tusibaniane nafasi kama hizi jamani!!!

Versities......zipo nyingine nimeweka chache tu so ni kiasi chakuangalia
na kuchagua....ila zote ni nzuri!!

Lulea University of Technology
http://www.ltu.se/?l=en

Umea University
http://www.umu.se/english/

Uppsalla University
http://www.uu.se/en/

About
scholarships........
https://www.studera.nu/studera/4746.html

Kwa
Masters-Scholarships and Bachelor
http://www.studyinsweden.se/Scholarships/SI-scholarships/The-Swedish-Institute-Study-Scholarships/

Programs za Master's zinazotoa
scholarships

http://www.studyinsweden.se/upload/studyinsweden_se/Documents/2010/Eligible%20programs%20the%20Swedish%20Institute%20Study%20Scholarships%202011-2012.pdf

Program
za Bachelor
http://www.studyinsweden.se/upload/studyinsweden_se/Documents/2010/Eligible%20programs%20the%20Swedish%20Institute%20Study%20Scholarships%202011-2012.pdf

Program
zinazotolewa kwaajili ya Master's ni sawa na zinazotolewa kwaajili ya
Bachelor.
Kuna PhD pia...unaenda tu hapa http://www.studyinsweden.se/Scholarships/ unachagua nchi na
level.

Application fee ni 900SEK sawa na 150USD.....Maombi kwanzia tar 1
Dec mpaka Jan 17 so msicheleweshee!!

Kuhusu Application https://www.studera.nu/studera/1617.html na kuapply itakua
kwenye hii hii website https://www.studera.nu/. BTW unaweza kuapply unieversity
tofauti kwenye application moja.

Good luck kwa wale watakaoomba!!
 
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2009
Messages
3,288
Likes
164
Points
160
boma2000

boma2000

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2009
3,288 164 160
Nimejaribu kuweka link zote muhimu zinazohusiana na hizo Scholarship so changamkeni.Alafu kama wewe hutaki au huitaji muonyeshe mtu ambae anaweza kua anahitaji.....tusibaniane nafasi kama hizi jamani!!!

Versities......zipo nyingine nimeweka chache tu so ni kiasi chakuangalia
na kuchagua....ila zote ni nzuri!!

Lulea University of Technology
http://www.ltu.se/?l=en

Umea University
http://www.umu.se/english/

Uppsalla University
http://www.uu.se/en/

About
scholarships........
https://www.studera.nu/studera/4746.html

Kwa
Masters-Scholarships and Bachelor
http://www.studyinsweden.se/Scholarships/SI-scholarships/The-Swedish-Institute-Study-Scholarships/

Programs za Master's zinazotoa
scholarships

http://www.studyinsweden.se/upload/studyinsweden_se/Documents/2010/Eligible%20programs%20the%20Swedish%20Institute%20Study%20Scholarships%202011-2012.pdf

Program
za Bachelor
http://www.studyinsweden.se/upload/studyinsweden_se/Documents/2010/Eligible%20programs%20the%20Swedish%20Institute%20Study%20Scholarships%202011-2012.pdf

Program
zinazotolewa kwaajili ya Master's ni sawa na zinazotolewa kwaajili ya
Bachelor.
Kuna PhD pia...unaenda tu hapa http://www.studyinsweden.se/Scholarships/ unachagua nchi na
level.

Application fee ni 900SEK sawa na 150USD.....Maombi kwanzia tar 1
Dec mpaka Jan 17 so msicheleweshee!!

Kuhusu Application https://www.studera.nu/studera/1617.html na kuapply itakua
kwenye hii hii website https://www.studera.nu/. BTW unaweza kuapply unieversity
tofauti kwenye application moja.

Good luck kwa wale watakaoomba!!
this could be useful for students and those intend to expand education horizon
 
B

babalinda

Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
13
B

babalinda

Member
Joined Aug 25, 2010
64 0 13
thanks lizz god bless you
:target:
 
B

babalinda

Member
Joined
Aug 25, 2010
Messages
64
Likes
0
Points
13
B

babalinda

Member
Joined Aug 25, 2010
64 0 13
mbona hizo link za application zina leta error? can you double check please thanks
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Thanks

Hebu angalia vizuri deadline application dates

1st Dec mpaka Jan 17 so msicheleweshee!!
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Thanks

Hebu angalia vizuri deadline application dates

1st Dec mpaka Jan 17 so msicheleweshee!!

Hahahahahahahah I get your point LOL!...labda Lizzy miezi michache ijayo anaweza kuweka za 2012 ili watu wachakarike.
 
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
22,243
Likes
297
Points
180
Lizzy

Lizzy

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
22,243 297 180
:coffee::confused2::confused2::confused2:
Baada ya kuongeza kahawa nimekusoma baba mchungaji!!!
Hili bandiko niliweka 28th November 2010 kwaajili ya mwaka huu!!!
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Baada ya kuongeza kahawa nimekusoma baba mchungaji!!!
Hili bandiko niliweka 28th November 2010 kwaajili ya mwaka huu!!!
Mama Mch

Ohh Kahawa! Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !

Husababisha magonjwa ya Moyo! Kahawa Husababisha kokosa usingizi

Tafuta Whiskeys will do you well

Baba Mch
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Mama Mch

Ohh Kahawa! Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !Kahawa !

Husababisha magonjwa ya Moyo! Kahawa Husababisha kokosa usingizi

Tafuta Whiskeys will do you well

Baba Mch
Rev hii inaunguza maini na hivyo kupunguza life span
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,436
Likes
117,316
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,436 117,316 280
Kwa Kiwango kidogo Whiskeys huondoa cholesterol na kuleta heshima kwenye ndoa.
Mhhhhh! kupunguza Cholesterol na kuongeza heshima ndani ndoa unaweza kabisa kwenda Gym kujifua na kufanikisha vyote hivyo viwili ili ucheze mbali na Whiskeys maana inawezekana kabisa ukashindwa kucontrol kiwango cha unywaji.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
Mhhhhh! kupunguza Cholesterol na kuongeza heshima ndani ndoa unaweza kabisa kwenda Gym kujifua na kufanikisha vyote hivyo viwili ili ucheze mbali na Whiskeys maana inawezekana kabisa ukashindwa kucontrol kiwango cha unywaji.
GYM unaweza kwenda kwa miaka 3 na matokeo yakawa yanakuaibisha kama kwa mzee Carlo Ancelotti!
 

Forum statistics

Threads 1,235,634
Members 474,678
Posts 29,229,274