Sawa mnakagua wanafunzi hewa,watumishi hewa,vyeti feki,lakini mbona Deni la Taifa halihakikiwi?

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,658
2,000
Ni jambo jema na la kuungwa mkono kuhakiki watumishi,wanafunzi wa vyuo vikuu pamoja na kuhakiki vyeti vya watumishi wa serikali.

Swali langu:Ni lini Deni la Taifa nalo litahakikiwa?
Usijali litahakikiwa kuwa na imani na Rais wako JPM.
 

ofisa

JF-Expert Member
May 15, 2011
2,984
2,000
Kweli na muheshimiwa hupita humu, kilio cha sinza kukosa wapangaji ameitoa humu.
 

Shindu Namwaka

JF-Expert Member
Sep 22, 2014
4,903
2,000
Ni jambo jema na la kuungwa mkono kuhakiki watumishi,wanafunzi wa vyuo vikuu pamoja na kuhakiki vyeti vya watumishi wa serikali.

Swali langu:Ni lini Deni la Taifa nalo litahakikiwa?
Pia na Suala la mikataba kuwa wazi sababu mikataba mingi ya Tz Haiko Wazi.
 

Easyway

JF-Expert Member
Oct 5, 2012
2,606
2,000
Wahakiki hadi ruzuku ,maana kuna mwenyekiti wa chama huwa anaitumia kwenda nayo Dubai na mh.MB kula raha.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom