Sauti za Mahaba za mwanamume wakati wa kupenzika zina maana yoyote kwa mwanamke?

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Dec 6, 2016
2,940
2,000
Wakuu,

Ipo wazi kuwa, wakati wa kupenzika, mwanamke akitoa zile sauti za kimahaba hata kama ana fake, zinaongeza sana mzukaa kwa mwanaume na kumfanya afurahie sana tendo na hata kumwaga mapema.

Je kwenu nyinyi kina dada, wakati wa sex, mwanamume akiwa anatoa sauti za Mahaba, zina effects zozote kihisia wakati wa tendo hilo?

Matusi, kejeli na kila aina ya attacks zinaruhusiwa

Mjina Mrefu
 

Mjina Mrefu

JF-Expert Member
Dec 6, 2016
2,940
2,000
Asante Kwa kunijuza hili ili niongeze vionjo ktk mechi
Napenda mwanaume anapo pump uku analalamika....
oooh mama give to me
take it mama
Ooooo mama
yaan aongee maneno du! Nakufa kabisaaaaa
Lkn midume mingine inahema utafikir nguluwe anachinjwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom