Sauti ya nimechoka kwa mwanamke during sex ina maana gani?

mahondaw

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
22,129
2,000

kelphin kepph

JF-Expert Member
Dec 24, 2019
3,036
2,000
Swali lako linamajibu mengi
Mfano alikua kazin na yeye akarud yupo tired.....jumlisha kukipanulia unadhani atafanya muda mrefu
..huenda style mnayotumia inamuumiza
Huenda pia kashamwaga zaidi ya mala moja lakin wewe ulipaka mkongo ukataka mpaka umuuwe
Lakini pia huenda haumtimizii so anaona unacheza tu


NB yote majibu.

K,K
 

Msweet

JF-Expert Member
Mar 26, 2014
2,236
2,000
Wakuu naomba Kuuliza ukisikia ke anasema amechoka time ya sex ina maana gani na unatakiwa uchukue hatua gani kipind cha sex?

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo Mwanamke Anashindwa kukwambia kuwa Sina hamu ya kufanya tendo, hunifikishi, hunifurashishi, sifurahii tendo, anawaza Mambo kibao kichwani kwake, out of mood, humkojoleshi, humjali kihisia.... hakuna romance, hakuna mazingira / maandalizi ya kufurahia tendo, umetoka kumgombeza na kumsinganga.... Utegemee asikumbie nimechoka😀😆 etc.

Hii ndio maana ya nimechoka anapokuwa kitandani. Haki nakwambia hata Kama amechoka ... Still ana uwezo wa kukwambia.... Babe.... Nipe taratibuuuu.... Mpaka nikojoe Mpenzi wangu. Kama anakufurahia na anafurahia tendo. Utamu Hauchoshi. The vise versa is TRUE.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom