Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

SAUTI HURU: Ulaya Kuiondoa CCM Madarakani 2015! Nani mmiliki wa hili gazeti?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mungi, Aug 8, 2012.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,947
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  2. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,559
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    Ulaya wakiamua kuitoa serikali yoyote madarakani Afrika wanaweza!
     
  3. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Si bora wangeng'olewa hata manake ccm ni zaidi ya mkoloni.
     
  4. Wamunzengo

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 742
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    mbona wamechelewa sana!!?? walikuwa wapi hawa!!?? hili lilitakiwa kufanyika mapema zaidi, i think 10 or 15 yrs before.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    Ulaya, CCM wote wezi tu hakuna mwenye unafuu. Ukiona hivyo kuna interests zao zimeingiliwa na huu mtindo wa kukimbilia ulaya kwa ajili ya kuwang'oa watawala wetu hauingilii akilini kabisa. Bora tungepambana hapa hapa!!
     
  6. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,984
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    chama kinachobeba interest za ulaya hakiwezi kuongolewa
    labda kama wamekwenda kinyume na matakwa yao watangolewa.
    kwa CCM kimeachia mianya yote ya rasilimali zetu kumilikiwa na wageni nchi walishauza siku nyingi
    sijaona sababu ya wao kukitoa labda wametuonea huruma.
     
  7. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,539
    Likes Received: 1,204
    Trophy Points: 280
    Nilitegemea ningekuta mdau ameshakurupuka na kupayuka kwamba mmiliki ni Ridhiwani.
     
Loading...