Saudi Arabia Yaipa Tanzania ZAWADI YA TENDE......... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Saudi Arabia Yaipa Tanzania ZAWADI YA TENDE.........

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amavubi, Mar 20, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,953
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    Aiseee..............
    eti serikali ya ya Saudia imeipa Tanzania zawadi ya Tende ili KUIMAIRISHA MASHIRIKIANO...na sisi tuwape nini???

    source Channel 10 Taarifa ya Habari 20/04/2012
     
  2. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah yaani chuki tu,sasa kuna ubaya kupewa tende
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,092
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    waarabu ndio misaada yao tende,nyama ya mbuzi tusitegemee kipya kutoka kwao,wao wanatupa tende,sisi tunawapa wanyama
     
  4. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 28,953
    Likes Received: 4,032
    Trophy Points: 280
    wameshaimovozisha
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,752
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    eeeh watupe bwana tena tende tamu kweli duuu!
     
  6. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti,tende ni tunda(chakula).linalo madini ya kutosha kuliko vyakula vingi duniani.alafu vi2 kama hivi moja kwa moja munaingilizia udini.yaani ujinga.
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,877
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mbona akina carl Peters walitupatia shanga na pipi, Sasa mnashangaa nini waarabu kutupatia tenda?
     
  8. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,975
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Haaahaaa! Jamani kwanini tusiwaambie watusaidie training of petroleum sector work force? Maana haya matende mwisho wake ni kutoa mashuzi tu na sisi hatujawahi kukosa chakula hata kama ni kwa shida shida.
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Sijui Cameron kwa kiarabu inaitwaje........:redface:
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kumbe zile zilizotolewa makubulini ile ijumaa ilikuwa ni msaada duu halafu miafrika ya kitanzania ikiwa inapeana kwa kujuana tabu tupu..
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,056
    Likes Received: 3,416
    Trophy Points: 280
    Ha ha ha ha ha ha ha ha :peep:
     
  12. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #12
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,148
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    More than 80% ya workforce iliyopo kwenye sector ya mafuta uarabuni ni foreigners!!!
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,078
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tutawapa zawadi ya kuchimba mafuta maeneo ya Tanga na Zanzibar
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,940
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Tende inapewa serikali kwa wanyama wote na ardhi waliyopewa ?
     
  15. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #15
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,353
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Yaani hii dhahiri Udini na chuki za Kidini. Inashangaza mtu uchague cha kupewa, hiyo ni kazi ya mtoaji kuchagua na sio mpewaji. Hata hivyo, Tende ni moja kati ya matunda mazuri, kwa anayeyajua hawezi kulalamika kupewa tende.
     
  16. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #16
    Mar 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3,421
    Likes Received: 1,727
    Trophy Points: 280
    Kumbe ni matunda mazuri? Ndio maana vibabu hapa msikitini kwetu vilichapana bakora na kutoana ngeu kisa tende!
     
  17. S

    Sideeq JF-Expert Member

    #17
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,417
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Msiwalaumu watoaji! ni system ndiyo imewalazimisha Wiaslamu waishie kupeana tende
     
  18. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #18
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,580
    Likes Received: 426
    Trophy Points: 180
    chuki imekufanya mpaka uwasingizie chanel 10 kuwa wamesha isoma t/habari ya mwezi wa 4 tar 20, tarehe ambayo hatujafikia.
     
  19. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #19
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ukiona hivyo ujue kuan ndege itabeba wanyama soon
     
  20. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #20
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ndio msaada pekee nchi za kiarabu inayoweza kutoa-
     
Loading...