Saudi Arabia aendelea na uzalishaji baada ya mazungumzo ya OPEC kushindikana

Nyanjomigire

JF-Expert Member
Jan 28, 2013
6,192
2,000
Hapa iko kazi maanake Saudi Arabia Lifeblood ya uchumi wake ni mafuta tu hana kingine anachotegemea, nafuu Russia wanaweza wakauza hata silaha.

Itakuwa vigumu sana kwao kufia muafaka wa Production Quotas kwa sababu hali ni ngumu na kila moja ana shida na pesa.
 

Bwana Utam

JF-Expert Member
Feb 15, 2016
6,346
2,000
Hapa iko kazi maanake Saudi Arabia Lifeblood ya uchumi wake ni mafuta tu hana kingine anachotegemea, nafuu Russia wanaweza wakauza hata silaha.

Itakuwa vigumu sana kwao kufia muafaka wa Production Quotas kwa sababu hali ni ngumu na kila moja ana shida na pesa.
Tutashuhudia mengi sana asee kuhusiana na hili CORONA Inakuja Kutuletea DUNIA Nyengine Ijapokua Inatuumiza.

Sent using My COVID-19
 

pandagichiza

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
3,496
2,000
Hapa iko kazi maanake Saudi Arabia Lifeblood ya uchumi wake ni mafuta tu hana kingine anachotegemea, nafuu Russia wanaweza wakauza hata silaha.

Itakuwa vigumu sana kwao kufia muafaka wa Production Quotas kwa sababu hali ni ngumu na kila moja ana shida na pesa.
Hakuna anayenunua silaha kwa sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom