Sasa viroba hakuna mitaani lakini gongo haijadhibitiwa

ng'adi lawi

JF-Expert Member
Sep 27, 2014
2,957
2,000
Naipongeza serikali kwa kupiga marufuku viroba. Afya ya vijana hapa mtaani imeanza kuimarika lakini bado kuna wauza gongo hasa usiku bado wanatamba. Ile amri ya kuwakamata madiwani na wenyeviti wa mitaa sasa ipewe nguvu ili wahakikishe hii gongo nayo inatoweka katika maeneo yao.
 

mr mkiki

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
5,322
2,000
Viroba vimepigw marufuku kwasabab ya mazingra

images.jpeg
 

Mr.Junior

JF-Expert Member
Sep 8, 2013
10,564
2,000
Viroba itakuwa kama bangi, hawawezi kuvizuia kabisa.

Naipongeza serikali kwa kupiga marufuku viroba. Afya ya vijana hapa mtaani imeanza kuimarika lakini bado kuna wauza gongo hasa usiku bado wanatamba. Ile amri ya kuwakamata madiwani na wenyeviti wa mitaa sasa ipewe nguvu ili wahakikishe hii gongo nayo inatoweka katika maeneo yao.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom