Sasa nimeujua ukweli, nakihama chama cha mapinduzi


M

Mkorosai

Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

Mkorosai

Member
Joined Nov 17, 2010
65 0 0
Nilijiunga na chama cha mapinduzi baada ya kumaliza shule nikiwa na matumaini makubwa na chama changu, nimeendelea kuishi kwa matumaini nikijua kuwa matatizo yaliyoko hapa nchini yanatokana na mfumo mbaya wa dunia. Nilikuwa naviogopa vyama vya upinzani kama ukoma nikjua kuwa ni wababaishaji na watu wanaotafuta ulaji na umaarufu tu.

Sasa nimebaini kuwa wana CCM wengi tunaishi katika dunia ya uoga, hatuwezi kuzungumza mawazo yetu na tunamuogopa sana mwenyekiti wetu kama vile yeye ni mungu mdogo. tunaishi katika kivuli cha kugandamizwa na wala hakuna mahala tunapoweza kusikilizwa au kuwasikiliza viongozi wetu.

Kwa jinsi uchaguzi ulivyoendeshwa na kwa jinsi ambavyo CHADEMA wameonyesha kwa kumsusa Mwenyekiti wetu bila woga wala kumtusi mtu, nimeamini kuwa lolote lawezekana hata mimi naweza kuondoka ktk hiki chama na maisha yangu yakaendelea kama kawaida!

Nawaomba CHADEMA mnikaribishe kwenye chama chenu, mnipatie maelekezo namna ya kupata kadi ya chama chenu ili niwakabidhi hii niliyo nayo ya CCM. Mimi naishi Tabata nafanya kazi kwenye taasisi ya umma hapa Dar.
 
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2010
Messages
1,716
Likes
11
Points
135
Ellyson

Ellyson

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2010
1,716 11 135
Hongera ndugu.Kujiunga upinzani ni haki ya raia. C.C.M kimepoteza mwelekeo na hakina jambo jipya. Ikiwa umegundua maovu ya C.C.M basi jaribu na kuwaelimisha na wengine. Chama pekee kinachoelekea kuleta maendeleo ya kweli ktk nchi hii ni CHADEMA pekee. Hivyo tukiunge mkono.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,865
Likes
152
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,865 152 160
Mkuu karibu sana na UKOMBOZI UMETIMIA KUWA MMOJA WAPO WA KUIOKOA NCHI YAKO TOKA MIKONONI MWA MAFISADI!
 
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2009
Messages
3,328
Likes
122
Points
0
Amoeba

Amoeba

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2009
3,328 122 0
Pole kwa kuchelewa kuijua taswira halisi ya CCM!!:A S crown-1:
 
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined
Oct 30, 2007
Messages
153
Likes
0
Points
0
Joyum

Joyum

Senior Member
Joined Oct 30, 2007
153 0 0
Nilijiunga na chama cha mapinduzi baada ya kumaliza shule nikiwa na matumaini makubwa na chama changu, nimeendelea kuishi kwa matumaini nikijua kuwa matatizo yaliyoko hapa nchini yanatokana na mfumo mbaya wa dunia. Nilikuwa naviogopa vyama vya upinzani kama ukoma nikjua kuwa ni wababaishaji na watu wanaotafuta ulaji na umaarufu tu.

Sasa nimebaini kuwa wana CCM wengi tunaishi katika dunia ya uoga, hatuwezi kuzungumza mawazo yetu na tunamuogopa sana mwenyekiti wetu kama vile yeye ni mungu mdogo. tunaishi katika kivuli cha kugandamizwa na wala hakuna mahala tunapoweza kusikilizwa au kuwasikiliza viongozi wetu.

Kwa jinsi uchaguzi ulivyoendeshwa na kwa jinsi ambavyo CHADEMA wameonyesha kwa kumsusa Mwenyekiti wetu bila woga wala kumtusi mtu, nimeamini kuwa lolote lawezekana hata mimi naweza kuondoka ktk hiki chama na maisha yangu yakaendelea kama kawaida!

Nawaomba CHADEMA mnikaribishe kwenye chama chenu, mnipatie maelekezo namna ya kupata kadi ya chama chenu ili niwakabidhi hii niliyo nayo ya CCM. Mimi naishi Tabata nafanya kazi kwenye taasisi ya umma hapa Dar.
Ulikuwa kweli m-CCM? Na uko serious au ni mamluki unataka kuja kupata siri Chadema. Hebu sema namba yako ya kadi ya sisiem. Mana usije ukawa kama kishongo sijui kisongo na mbwembwe. Baada ya hayo mi nakutakia kila la kheri ila uwe critical kwa kila step unayofanya maishani mwako ili usijilaumu laumu. Mana mziki wa chadema sio wa kitoto.
 
B

bojuka

Senior Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
128
Likes
0
Points
0
B

bojuka

Senior Member
Joined Sep 9, 2010
128 0 0
karibu sana lakini endelea kutoa elimu kwa wananchi wanofikiri kuwa bila ccm hawezi kuishi kaa ukijua kuwa siku chadema ikiunda serikali na kuchua hatamu ya uongozi kwa nafasi ya urais, wananchi wa tabaka la chini na kati watafarijika sana. Ndipo watakapokuja na maneno haya KWANINI HATUCHUKUA MAAMUZI MAPEMA YA KUCHAGUA CHADEMA. THE TIME HAS COME LET US DO CHANGES.
 
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2010
Messages
642
Likes
4
Points
0
Lasikoki

Lasikoki

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2010
642 4 0
KARIBU SAAAAAAAAAANA MKUU..........ni swala zaidi la mabadiliko ya kifikra yenye kuleta maendeleo kwa watu wote katika nyanja zote muhimu......karibu tena karibu sana
 
M

Mkorosai

Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

Mkorosai

Member
Joined Nov 17, 2010
65 0 0
nashukuru kwa mialiko yenu na kunikaribisha, nami nawaahidi kuwa bega kwa bega na ninyi kuwaambia wenzangu kuwa muda wa kuogopa ogopa na kusujudia Viongozi ambao wako madarakani hata kama ni kwa hila, umekwisha. Nfikiri tanzania yenye watu wajisiri ndiyo imeisha piga hodi sasa. Mimi nami nataka kuwa mmoja wa watu jasiri katika taifa langu.

Lakini ndugu zangu hamjanielekeza nifanye taratibu gani au nimuone nani ili kujiunga na chama hiki! Kadi niliyo nayo ya kijani sasa siitaki nataka kuikabidhi kwa kamanda yeyote wa CHADEMA.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Tafuta tawi la chadema lililo karibu nawe, pata semina kidogo kisha chukua kadi ya uanachama. Karibu!
 
M

Mkorosai

Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

Mkorosai

Member
Joined Nov 17, 2010
65 0 0
Huku maeneo ya Tabata ninakoishi sijawahi kuona tawi la CHADEMA wala simjui kiongozi yeyote wa chama hiki. Naomba mnisaidie ili nijue pa kwenda na ikiwezekana uchaguzi mdogo wa jimbo la Segerea unaokuja mimi nami nihesabiwe ktk kura za mgombea wa CHADEMA. Nimejua ujinga wa CCM, sasa siwezi kuendelea kuishi kwa propaganda tu!
 
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Messages
285
Likes
0
Points
0
WABUSH

WABUSH

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2010
285 0 0
Waweza baki bila chama pia ukipigania mgombea binafsi agenda
 
M

Mkorosai

Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

Mkorosai

Member
Joined Nov 17, 2010
65 0 0
Waweza baki bila chama pia ukipigania mgombea binafsi agenda
Hilo nalo neno, lakini naona kama CHADEMA ina mvuto wa kutosha, maana wamethubutu kumwambia Mwenyekiti wa CCM tena kwa unyenyekevu kuwa kuna matatizo mahala fulani na wakamuonyesha kuwa wana nguvu angalau za kuacha kumsikiliza!
 
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2010
Messages
601
Likes
2
Points
0
M

MWANALUGALI

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2010
601 2 0
Nenda Kinondoni, makao makuu watakupatia maelekezo ya kutosha
 
M

Mkorosai

Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
65
Likes
0
Points
0
M

Mkorosai

Member
Joined Nov 17, 2010
65 0 0
Kwani huku kwetu Tabata hakuna tawi? Pls pls show me the way bajameni.
 
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
5,750
Likes
1,585
Points
280
M

Mp Kalix2

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
5,750 1,585 280
Hongera kwa kufahamu kuwa ulikuwa umepotea njia na karibu sana Chadema.
Itakuwa jambo njema sana kama kabla yakujiunga/wakati wakujiunga umeweza kuwashawishi familia yako/waliokaribu wewe kama sehemu tu ya kupima uelewa wako na sababu ya kwanini unahamia Chadema na kuacha CCM, huu utakuwa mtihani mzuri ili kujijenga kama mwana Chama imara na asiyeyumba na ambaye anaweza kuleta mabadiliko.
Karibu karibu tena Chadema mwambie na mwenzako.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Karibu Mkolosai CHADEMA ni chama makini, kinafuata kanuni, na ilani ya chama imetulia haina ubaguzi.
 

Forum statistics

Threads 1,235,776
Members 474,742
Posts 29,235,109