Sasa nimeielewa kauli ya CAG mstaafu alhaj Assad kuhusu mapungufu ya bunge letu litakalovunjwa tarehe 28/05/2020

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
31,383
2,000
Kama nakumbuka vizuri CAG mstaafu alidai kuwa bunge ni dhaifu......hakusema Spika ni dhaifu hapana alisema " bunge ni dhaifu"

Wakati bunge linafikia ukingoni ndio nakubaliana na kauli ya Prof Assad kwamba bunge lina hili linalomaliza muda wake lina mapungufu makubwa sana.
October sitajihangaisha kumpigia kura mbunge yoyote nitachagua Rais na diwani fullstop.

Maendeleo hayana vyama!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom