Sasa nimeamini ile Kauli ya mh Lowassa

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
May 24, 2008
10,943
1,225
wadau,
ukweli nikwamba kauli aliyo zungumza mh lowassa kipndi anaachia uwaziri,lowassa alisema nanukuu''kwa mtu kama mimi ninaye fanyiwa kama haya nachelea kusema kwa mtu wa kawaida itakuwaje?kwa mtindo huu tukianza kunyosheana kidole hakuna mwanasiasa atakaye simama''mwisho wa kunukuu!kipindi lowassa anaachia ngazi walishangilia sna wabunge!hii ni waz kabsa aliona mbali,na haya yanayotokea leo bungeni ndiyo aliyokuwa akiyazungumzia!!
 

mangatara

JF-Expert Member
Jul 6, 2012
14,547
2,000
To hell with your .... Kwani Tz imekwisha watu wenye uwezo? Ni mpaka umtafute mzee anay....ngojea. Alisema Nape Mnauye na hajawahi kuomba msamaha. Mwacheni Mh. Rais achague mwenyewe. Hata akimchagua Kapuya, Juma Athuman sawa tu.
 

mmaingu

Member
Mar 17, 2012
64
95
wadau,
ukweli nikwamba kauli aliyo zungumza mh lowassa kipndi anaachia uwaziri,lowassa alisema nanukuu''kwa mtu kama mimi ninaye fanyiwa kama haya nachelea kusema kwa mtu wa kawaida itakuwaje?kwa mtindo huu tukianza kunyosheana kidole hakuna mwanasiasa atakaye simama''mwisho wa kunukuu!kipindi lowassa anaachia ngazi walishangilia sna wabunge!hii ni waz kabsa aliona mbali,na haya yanayotokea leo bungeni ndiyo aliyokuwa akiyazungumzia!!

yote yana mwisho kagasheki
 

bantulile

JF-Expert Member
Feb 27, 2012
1,572
2,000
Kwa hiyo?
wadau,
ukweli nikwamba kauli aliyo zungumza mh lowassa kipndi anaachia uwaziri,lowassa alisema nanukuu''kwa mtu kama mimi ninaye fanyiwa kama haya nachelea kusema kwa mtu wa kawaida itakuwaje?kwa mtindo huu tukianza kunyosheana kidole hakuna mwanasiasa atakaye simama''mwisho wa kunukuu!kipindi lowassa anaachia ngazi walishangilia sna wabunge!hii ni waz kabsa aliona mbali,na haya yanayotokea leo bungeni ndiyo aliyokuwa akiyazungumzia!!
 

DALLAI LAMA

JF-Expert Member
Jan 31, 2012
8,619
2,000
Lowassa ameshapitwa na kalenda,tunataka mtu mwenye uwezo wa kushiriki hata Kilimanjaro marathon mfano..mwinyi
 

uvugizi

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
1,220
2,000
wadau,
ukweli nikwamba kauli aliyo zungumza mh lowassa kipndi anaachia uwaziri,lowassa alisema nanukuu''kwa mtu kama mimi ninaye fanyiwa kama haya nachelea kusema kwa mtu wa kawaida itakuwaje?kwa mtindo huu tukianza kunyosheana kidole hakuna mwanasiasa atakaye simama''mwisho wa kunukuu!kipindi lowassa anaachia ngazi walishangilia sna wabunge!hii ni waz kabsa aliona mbali,na haya yanayotokea leo bungeni ndiyo aliyokuwa akiyazungumzia!!
duuu!!! mzee wa fursa kama kweli basi aliona mbali sana , mbona nasikia haka kamchezo baadhi ya wabunge walikapanga kakumuweka kitimoto kagasheki na ndiyo maana mama anna kilango anataka majina ya wabunge waliotuhumiwa katika ujangiri watajwe ili na wao waumbuliwe , ila bungeni wengi ni wanafiki sana , taarifa ni kuwa wabunge ni majangiri mazuri sana kwa maana ya wengi wao lakini mpaka kikao kinaisha hakuna taarifa za kuwataja , ningependa siku moja kaggasheski awataje
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom