Sasa ni dhahiri kuwa CHADEMA si Mbowe, Dr. Slaa, Lissu wala Lema. CHADEMA ni imani na haitakufa kirahisi!

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
33,271
2,000
Chadema inafanywa kama ilivyofanywa CUF na hautokuja amini hizo iman kama zitaendelea kuwepo.
Chadema imeshapita hatua hizo. Mateso waliyopitia CUF haifiki hata asikimia tano ya mateso wanayopitia Chadema sasa hivi lakini ndiyo kwanza Chadema inazidi kujiimarisha mioyoni mwa Watanzania. Magufuli alipiga marufuku mikutano ya vyama vya upinzani akilenga kuimaliza Chadema na akaamini kuwa ameimaliza lakini kazi tuliyopiga kwenye operation Chadema Msingi hakuamini alipopewa taarifa na UWT kuwa tuliweza kusimamisha 95%ya wagombea kwenye uchaguzi wa Serikali za mitaa ndipo akaamua kuuvuruga uchaguzi huo. Na sasa Chadema Digital ndiyo inazidi kuonyesha kuwa Chadema inazidi kupaa licha ya kuporwa wabunge wote kwa mtutu wa bunduki kwenye uchaguzi mkuu uliopita.

Sent from my Nokia 5.1 Plus using JamiiForums mobile app
 

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
33,271
2,000
Huyu anahusika na hizi sandarusi
JamiiForums-827127231.jpg


Sent from my Nokia 5.1 Plus using JamiiForums mobile app
 

Pythagoras

JF-Expert Member
Feb 24, 2015
21,501
2,000
kweli, There's a light at the end of the tunnel...

inafurahisha kuona bado kuna wanaCCM wanaamini kwenye siasa za ushindani wa huru na haki, ukiondoa hili wimbi la miaka hii la machawa wanaojua kusifu na kuabudu CCM haiwezi kusimama kwa hoja bila kutumia dola
Sio wote ni wahuni kama ambavyo polepole anataka kuaminisha watu.
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
11,901
2,000
Hata uchaguzi uliopita mimi bado sikuafiki sana cdm kushiriki na msimamo wangu ule uliufahamu. Nadhani hata nyie mliokuwa na mashaka na mtazamo wangu, mmejiridhisha pasi na shaka kuwa kwa muundo huu wa uchaguzi na tume hii ni kupoteza muda. Kwa tulipofikia sasa bila mabadiliko ya tume ya uchaguzi, na katiba mpya, machafuko pekee ndio njia ya uhakika ya mabadiliko.
Mkuu, 'Tindo', msimamo wako naujua saana, na sikuwahi na hata sasa sikubaliani nao. Tunaweza kurudi nyuma na kuangalia tuliposimamia toka huko nyuma na kujiridhisha juu ya hili.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom