Sasa ni dhahiri Kangi Lugola, Sirro na Mambosasa wanamuogopa Musiba na huenda wanamtii

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
61,857
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
61,857 2,000
mkuu huyu mwandishi anasemea udabo standadi unaofanywa na serikali, wakisema watu wengine wanakamatwa, na wakisema akina musiba hawakamatwi au wanaogopwa, ndio maana mwandishi hajasema musiba alisema nini? kuna mjumbe hapo juu kauliza kwànai aliesemwa na musiba kuwa angetekwa ni nani? nami nichukue fursa ya kumuuliza mwandishi atukumbushe aliyoyasema musiba!
mkuu hakuna haja ya kurudia alichokisema Musiba ambacho tayari kipo hapa jf , mimi nimejikita kuzishangaa mamlaka , labda kwa heshima yako tu naomba nirudie kidogo aliyoyasema Musiba japo si kwa mpangilio mzuri , Musiba anasema yeye kama mtetezi wa Magufuli yuko tayari kuwatia vilema wale wote wanaomtukana Rais mitandaoni , kwamba kwake yeye kuuwa na kuteka ndiyo hukumu ya wakosoaji , sasa hili kalisema kwa njia ya video na mamlaka zote zimeona na kunyamaza .
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,501
Points
2,000
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,501 2,000
mkuu hakuna haja ya kurudia alichokisema Musiba ambacho tayari kipo hapa jf , mimi nimejikita kuzishangaa mamlaka , labda kwa heshima yako tu naomba nirudie kidogo aliyoyasema Musiba japo si kwa mpangilio mzuri , Musiba anasema yeye kama mtetezi wa Magufuli yuko tayari kuwatia vilema wale wote wanaomtukana Rais mitandaoni , kwamba kwake yeye kuuwa na kuteka ndiyo hukumu ya wakosoaji , sasa hili kalisema kwa njia ya video na mamlaka zote zimeona na kunyamaza .
aisee... OK🙏🙏
 
As Salafiyyu91

As Salafiyyu91

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
2,544
Points
2,000
As Salafiyyu91

As Salafiyyu91

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2014
2,544 2,000
Mkuu fanya yako kuna watu wako juu ya sheria ukiwafuatilia sana utapata shida
 
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
2,770
Points
2,000
TUTUO

TUTUO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
2,770 2,000
mkuu huyu mwandishi anasemea udabo standadi unaofanywa na serikali, wakisema watu wengine wanakamatwa, na wakisema akina musiba hawakamatwi au wanaogopwa, ndio maana mwandishi hajasema musiba alisema nini? kuna mjumbe hapo juu kauliza kwànai aliesemwa na musiba kuwa angetekwa ni nani? nami nichukue fursa ya kumuuliza mwandishi atukumbushe aliyoyasema musiba!
Aisee ametema upupu wa hatari kuhusu mh Meeeembe yani angesema mpinzani tusingemsikia tena
 
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2012
Messages
3,556
Points
2,000
mangikule

mangikule

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2012
3,556 2,000
Wakuu natanguliza salamu , na baada ya salamu najikita moja kwa moja kwenye mada .

Nilikuwa kimya kwenye Kauli za uchochezi zilizoambata na viashiria vya kupanga utekaji na mauaji kutoka kwa anayejiita mwanaharakati wa Magufuli aitwaye Musiba , bado haijafahamika kama uanaharakati wa Musiba anaodai kuwa nao ni kwa Magufuli binafsi au ni uanaharakati kwa Magufuli ambaye ni Rais wa Tanzania.

Bali kinachofahamika ni kwamba kwa kauli zile bila kujali anayemharakatia alipaswa kukamatwa na kuhojiwa kwa tuhuma za uchochezi pamoja na kupanga mauaji , ni aibu kubwa sana kwa kiongozi wa nchi kuwa na mpambe wa aina ya Musiba na pia ni aibu kubwa sana kwa nchi ya Tanzania kumnyamazia mtu wa aina hii hata angekuwa " mtoto wa nje ya ndoa " wa Rais , pamoja na ukweli wote kwamba Sheria za mitandao inapinga mtu yeyote kusambaza uchochezi wa namna hii , lakini si TCRA wala jeshi la polisi waliothubutu kukemea jambo hili , hawa wote WAMEUFYATA , tena wameufyata kweli kweli.

Huu ni uthibitisho kwamba wote hawa wanamuogopa na kumtii Musiba , swali la kujiuliza ni hili , kwanini mamlaka za Tanzania zinamtii na kumuogopa raia huyu asiye na dhamana yoyote hata kwenye eneo la nyumba 10 ?
Musiba ni mtego wa rais mpuuzi anayevizia kufuta vyama vingi. Musiba ana viashiria vyote vya kuchokoza watu wanaoumizwa na nduli ili wareact wapate kisingizio cha kwenda full dictatorship. Kufuta vyama vingi etc. Familia za kina Ben saa8 na Azory wanaweza kuingia3 mtegoni kwa kumshughulikia huyu shoga
 

Forum statistics

Threads 1,313,896
Members 504,678
Posts 31,807,460
Top