Sasa nahama CCM


akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Nimekuwa mwanachama mfu wa CCM kwa muda mrefu, hasa baada ya kuchoka kuishi katikati ya uozo wa kisiasa ndani ya chama hicho. Nimekuwa nikisita sita kwa kuwa sikuwa na uhakika kama kweli vyama vya upinzani viko 'serious'.

Nilikuwa nasubiri kuvipima kwenye matukio mazito maana bila matukio mazito kila kimoja kilionekana chama cha upinzani. Leo hii baada ya matukio mazito ikiambatana na baadhi ya vyama kupewa rushwa ya madaraka na CCM, ndipo imethibitika kuwa kuna chama kimoja makini cha upinzani nchi hii.

Baada ya leo hii CHADEMA kufanya tukio la kishujaa bila kujali kwamba watakosa madaraka haya au yale bali kwa kuweka maslahi ya haki ya wapiga kura wa Tanzania mbele, sasa nimeamua rasmi kuhama CCM na uanachama wangu mfu na sasa nahamia CHADEMA.

Ninahama na kundi la wapiganaji zaidi ya hamsini tulio kwenye maeneo nyeti sana katika nchi hii.

Buriani CCM, Buriani CUF, Buriani wasaliti wote.


NIMERUDI CCM

Ni kwa sababu ya kuridhika na Team iliyochaguliwa kuongoza CCM 2012 - 2017. Na hasa Philip Mangula. CCM OYEEEEEE!!!!!!!

CCM ni chama sikivu, Mwenyekiti na viongozi wenzake wamesikiliza vilio vya wananchi, CCM imerudishwa kwa wananchi, wajumbe wa NEC tumewachagua tokea vijijini kwetu, kwenye matawi yetu, hata wanyonge tumeshirikishwa kuongoza nchi. Na sasa wakulima wenzetu kina Mangula wako kwenye uongozi. Kwa hekima ya ajabu ya mwenyekiti, ufisadi umebomolewa kabisa, na sikutegemea kabisa kama Jakaya Kikwete angeweza lakini ameweza.

Nyinyi mnaobisha ni kwa sababu mnasimuliwa mambo, mimi nayaona kwa macho yangu. Mimi kamwe sitaingia kwenye uongozi wa siasa na hivyo sina tabia ya kujipendekeza kwa kutaka uongozi. Mimi nina kazi yangu binafsi isiyohitaji kubebwa na mtu na inanitosha, ila sikuzaliwa mtanzania ili kukodolea macho watu wanaoharibu Taifa hili. Hilo siwezi kulikubali kamwe.

Ukweli ni kuwa chini ya uongozi wa Jakaya Kikwete, nilifika mahala nikadhani amekuwa msaliti, sikujua kuwa mbinu zake za kuipigania nchi hii zilikuwa za hali ya juu mno. JK ni kama mchora picha mahiri ambaye anapoanza kuchora unaweza kudhani kuwa anaharibu lakini akimaliza ndiyo unaona picha kamili, picha nzuri, picha iliyojaa ushindi kwa watanzania.

Kwa kweli umahiri wa JK umenifanya nirudi CCM huku nikiona aibu kubwa kwa kumhukumu kiasi cha kumtukana na kumtakia mabaya na kumbe yeye alikuwa akifanya mema kwa ajili ya nchi hii. Furaha niliyo nayo inaizidi aibu niliyo nayo kwa kumchukia bure mtetezi wa kweli wa Taifa langu.

CCM ni chama sikivu, ni chama cha wanyonge. CHADEMA ni chama cha siasa kali, fikira mgando. Ndani ya CHADEMA namewaona watu wachache sana wa maana, mfano Zito Kabwe na Shibuda . Wengine wote ni watu ambao hawataki kufikiri; yaani hata jambo likiwa kwa manufaa ya taifa ili muradi linatoka CCM wao wanalipinga tena hata bila kuboresha.

CHADEMA hawana uwezo wa kutoa hoja bila kuchonganisha wananchi na serikali yao. Kuna watu CHADEMA wanatamani kuhamia Syria au Somalia kwa sababu ya kupenda vita. CHADEMA wanatamani kuingia Ikulu kwa uongo na kwa wale wanaodhani kuwa CHADEMA ni chama cha wakatoliki hiyo siyo kweli, hawa wengi wao ni freemasons, wazee wa ma'casino', watoa kafara mikutanoni wakihakikisha damu inamwagika ili wananchi waone polisi wanaua kumbe wao wametoa kafara kwa mashetani.

CCM pekee ndiyo chama chenye kuweka maslahi ya Taifa mbele.

CCM DAIMA!!!!!!!
 
Ninja

Ninja

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2010
Messages
334
Likes
303
Points
80
Ninja

Ninja

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2010
334 303 80
Nimekuwa mwanachama mfu wa CCM kwa muda mrefu, hasa baada ya kuchoka kuishi katikati ya uozo wa kisiasa ndani ya chama hicho. Nimekuwa nikisita sita kwa kuwa sikuwa na uhakika kama kweli vyama vya upinzani viko 'serious'.

Nilikuwa nasubiri kuvipima kwenye matukio mazito maana bila matukio mazito kila kimoja kilionekana chama cha upinzani. Leo hii baada ya matukio mazito ikiambatana na baadhi ya vyama kupewa rushwa ya madaraka na CCM, ndipo imethibitika kuwa kuna chama kimoja makini cha upinzani nchi hii.

Baada ya leo hii CHADEMA kufanya tukio la kishujaa bila kujali kwamba watakosa madaraka haya au yale bali kwa kuweka maslahi ya haki ya wapiga kura wa Tanzania mbele, sasa nimeamua rasmi kuhama CCM na uanachama wangu mfu na sasa nahamia CHADEMA.

Ninahama na kundi la wapiganaji zaidi ya hamsini tulio kwenye maeneo nyeti sana katika nchi hii.

Buriani CCM, Buriani CUF, Buriani wasaliti wote.
We did not even notice you existed. Its better to die in CCM than being alive in CHADEMA.

Umekosa madaraka and now you are crossing over, uchaguzi umepita unafuata nini huko?
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Akashube,
Hauko peke yako. Katika matanuzi yangu bongo hivi karibuni nimekutana na wana CCM wengi tu ambao wako disillusioned na chama chao.
Wengi wametoa mchango wa hali na mali kwa CHADEMA na baadhi wanaendelea kutoa mchango wa mawazo na ushauri. CHADEMA is a growing party. CCM is Titanic na wote waliomo kuna wakati watatambua kuwa wamekwaa meli inayozama.
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
We did not even notice you existed. Its better to die in CCM than being alive in CHADEMA.

Umekosa madaraka and now you are crossing over, uchaguzi umepita unafuata nini huko?
Mwagalie huyu naye. Atakufa na Titanic yake.
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
Akashube,
Hauko peke yako. Katika matanuzi yangu bongo hivi karibuni nimekutana na wana CCM wengi tu ambao wako disillusioned na chama chao.
Wengi wametoa mchango wa hali na mali kwa CHADEMA na baadhi wanaendelea kutoa mchango wa mawazo na ushauri. CHADEMA is a growing party. CCM is Titanic na wote waliomo kuna wakati watatambua kuwa wamekwaa meli inayozama.
Wanafki wanasubiri vyeo....hawaangalii maslahi ya nchi, udini na tamaa ya vyeo umewajaa.
 
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2007
Messages
3,073
Likes
56
Points
135
Madela Wa- Madilu

Madela Wa- Madilu

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2007
3,073 56 135
We did not even notice you existed. Its better to die in CCM than being alive in CHADEMA.

Umekosa madaraka and now you are crossing over, uchaguzi umepita unafuata nini huko?

Sasa mtu asibadiri msimamo?
Kosa lake ni lazima liwe kukosa Cheo?

Acha zako wewe!
 
W

We know next

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
664
Likes
1
Points
35
W

We know next

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
664 1 35
Akashube, ombi langu, wewe na kundi lako la watu 50 toka maeneo nyeti, kila mmoja wenu atoke na watu wengine 50 toka ktk maeneo hayo nyeti, najua mnaweza mkishawaonyesha njia. Historia ya nchi hii itakuja kuwaenzi.
 
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2006
Messages
1,770
Likes
361
Points
180
Age
64
Ruge Opinion

Ruge Opinion

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2006
1,770 361 180
We did not even notice you existed. Its better to die in CCM than being alive in CHADEMA.

Umekosa madaraka and now you are crossing over, uchaguzi umepita unafuata nini huko?
Please JF could do you start a contest for "the most stupid statement of the month"? I submit the red coloured bit from Ninja for November 2010.
 
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2008
Messages
241
Likes
0
Points
0
M

Mzee Kibiongo

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2008
241 0 0
HAMENI NYOTE, KWANI MLILAZIMISHWA KUKAA CCM?? OPPORTUNISTS WAKUBWA NYIE.:nono:
 
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
7,232
Likes
306
Points
180
Utingo

Utingo

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
7,232 306 180
We did not even notice you existed. Its better to die in CCM than being alive in CHADEMA.

Umekosa madaraka and now you are crossing over, uchaguzi umepita unafuata nini huko?
I have come to a conclusion that "Many people are alive only because it is illegal to shoot them"
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
Nimekuwa mwanachama mfu wa CCM kwa muda mrefu, hasa baada ya kuchoka kuishi katikati ya uozo wa kisiasa ndani ya chama hicho. Nimekuwa nikisita sita kwa kuwa sikuwa na uhakika kama kweli vyama vya upinzani viko 'serious'.

Nilikuwa nasubiri kuvipima kwenye matukio mazito maana bila matukio mazito kila kimoja kilionekana chama cha upinzani. Leo hii baada ya matukio mazito ikiambatana na baadhi ya vyama kupewa rushwa ya madaraka na CCM, ndipo imethibitika kuwa kuna chama kimoja makini cha upinzani nchi hii.

Baada ya leo hii CHADEMA kufanya tukio la kishujaa bila kujali kwamba watakosa madaraka haya au yale bali kwa kuweka maslahi ya haki ya wapiga kura wa Tanzania mbele, sasa nimeamua rasmi kuhama CCM na uanachama wangu mfu na sasa nahamia CHADEMA.

Ninahama na kundi la wapiganaji zaidi ya hamsini tulio kwenye maeneo nyeti sana katika nchi hii.

Buriani CCM, Buriani CUF, Buriani wasaliti wote.
Hongera sana ila angalizo; Usihame na uanachama wako mfu, uanachama mfu uache hukohuko ccm na ingia CHADEMA na uanachama hai na wenye kutegemewa kujenga chama imara zaidi.
 
C

chipegwa

Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
8
Likes
0
Points
0
C

chipegwa

Member
Joined Nov 2, 2010
8 0 0
Akashube,
Hauko peke yako. Katika matanuzi yangu bongo hivi karibuni nimekutana na wana CCM wengi tu ambao wako disillusioned na chama chao.
Wengi wametoa mchango wa hali na mali kwa CHADEMA na baadhi wanaendelea kutoa mchango wa mawazo na ushauri. CHADEMA is a growing party. CCM is Titanic na wote waliomo kuna wakati watatambua kuwa wamekwaa meli inayozama.
unahama baada ya uchaguzi, chadema ni kuti kavu hilo maneno mengi matendo sifuri, mbona kenya waliwasha moto mpk dunia iliwasikia. TUNATAKA MATENDO SI MANENO.
 
M

Mkerio

Member
Joined
Mar 12, 2006
Messages
35
Likes
0
Points
0
M

Mkerio

Member
Joined Mar 12, 2006
35 0 0
unahama baada ya uchaguzi, chadema ni kuti kavu hilo maneno mengi matendo sifuri, mbona kenya waliwasha moto mpk dunia iliwasikia. TUNATAKA MATENDO SI MANENO.
Tatizo wewe huijui siasa. Kushinikiza katiba mpya na tume huru ya uchaguzi si lazima uingie barabarani. Unaweza kutumia shinikizo kama la kutoka nje ya ukumbi kama walivyofanya chadema, mabalozi watajua kuna tatizo, watanzania watajua yote si shwari. Shinikizo litafanya CCM wakubali tume huru. Bila tume huru na vyombo huru kama jeshi, polisi, TAKUKURU, msajili wa vyama nk upinzani hauwezi kushinda milele.
 
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
745
Likes
0
Points
0
nginda

nginda

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
745 0 0
unahama baada ya uchaguzi, chadema ni kuti kavu hilo maneno mengi matendo sifuri, mbona kenya waliwasha moto mpk dunia iliwasikia. TUNATAKA MATENDO SI MANENO.
Unataka vitendo gani zaidi ya ulivyoanza kuona jana. Utopia!!!!
 
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined
May 17, 2010
Messages
89
Likes
12
Points
15
Mpelijr

Mpelijr

Member
Joined May 17, 2010
89 12 15
hongera sana ndugu yangu...sasa hivi siyo enzi za kudanganyana kwa maneno.......1 down 22million to go....way long!!!!!
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
We did not even notice you existed. Its better to die in CCM than being alive in CHADEMA.

Umekosa madaraka and now you are crossing over, uchaguzi umepita unafuata nini huko?
Kama ni kweli incentive ya CCM ni madaraka au ufisadi. SIDANGANYIKI Akashube unachokifanya ndicho unachokiamini endelea hongera sana usigeuke nyuma
 
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2009
Messages
401
Likes
4
Points
33
akashube

akashube

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2009
401 4 33
unahama baada ya uchaguzi, chadema ni kuti kavu hilo maneno mengi matendo sifuri, mbona kenya waliwasha moto mpk dunia iliwasikia. TUNATAKA MATENDO SI MANENO.
CCM mnachoangalia ni uchaguzi tu, ndio maana mnaiba kura. Mimi sasa nimeondoka huko kwa kuwa nataka kutazama masuala ya muhimu kuhusu mustakabali wa taifa hili.
 
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,950
Likes
83
Points
145
Narubongo

Narubongo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,950 83 145
karibu milango ipo wazi kwa wanachama makini, wanaokuponda wote ni wanasisiemu hata uwezo wao wa kufikiri ni kama ulivyousoma hapo juu
 
M

Musia

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
94
Likes
0
Points
13
M

Musia

Member
Joined Oct 31, 2010
94 0 13
nawaunga mkono CHADEMA kuhusu kudai katiba na tume huru ya uchaguzi, wanaopinga hilo aidha ni mafisadi au watoto wa mafisadi
 

Forum statistics

Threads 1,235,359
Members 474,523
Posts 29,219,936