Sasa naanza kupata picha kwa nini Mwanyika amegoma kujiuzulu!


N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
443
Likes
0
Points
33
N

Nyerererist

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
443 0 33
kumbe walitaka kumtoa kama ""BANGUSILO"" mwanyika!! wakati steling CHENGE alikua ndie mhusika??? sasa picha inaanza kuja ndio maana alinukuliwa na vyombo vya habari akisema yeye hausiki hata kidogo...duhh siasa mchozo haram bwana...JF kazi kwenu..MKJJ upo babu?
 
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2007
Messages
326
Likes
21
Points
35
Killuminati

Killuminati

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2007
326 21 35
..ndo Tanzania ya leo hii, 2+2=5. Nashangaa watu wapojiuliza kwa nini Chenge amechelewa kujiuzulu, come on!! wake up wadau, the guy had to go and talk to the big fish kwanza apewe baraka zao, anyway tunashukuru at least ametolewa kafara yeye muhusika ila on the other hand, Mwanyika naye should go, yes i said it he should go coz we dont need another mess 10 years as an Attorney General.
 
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2008
Messages
346
Likes
5
Points
33
HeartBreak

HeartBreak

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2008
346 5 33
wazara ya sheria kuna mbwa wa kulinda mikataba feki kwa taifa hili,sasa tuwaondowe wote kwenye wizara......
 

Forum statistics

Threads 1,237,178
Members 475,465
Posts 29,280,425