Sasa inakuwa rasmi mafuta bila stakabadhi

MSHINO

JF-Expert Member
Jul 26, 2013
982
1,000
Tangu Rais wetu mpendwa aingie madarakani baadhi ya vituo vya mafuta havitoi receipt za ki eletronic. Mfano ukienda PUMA Kawe unaambiwa karatasi zimeisha, siku nyingine hakuna wino, ni mwezi sasa. PetroAfrica Bunju, unambiwa hakuna karatasi, Oilcom unaambiwa machinembovu. Ni vituo vingi vinafanya hivyo.

TRA MPOOOOO
 

Trebla84

JF-Expert Member
Sep 6, 2011
469
1,000
Tangu Rais wetu mpendwa aingie madarakani baadhi ya vituo vya mafuta havitoi receipt za ki eletronic. mfano ukienda PUMA kawe unaambiwa karatasi zimeisha, siku nyingine hakuna wino, ni mwezi sasa. PetroAfrica Bunju, unambiwa hakuna karatasi, Oilcom unambiwa machinembovu. Ni vituo vingi vinafanya hivyo.

TRA MPOOOOO
Sijawah chukua izo risiti,,,
Nachoangalia mafuta nimepata.
 

Opportunity Cost

JF-Expert Member
Dec 10, 2020
6,502
2,000
Hii kama hali ndio hii si majanga au ndio ile ya spika kusema watu wajinafasi kwenye nchi yao?

TRA kama hawakusanyi mapato serikali inawalipa salary za nini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom