Sasa hapa ajali ikitokea atalaumiwa nani? Na kwenye cabin ya hii CARRY wamekaa watatu!


Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,381
Likes
1,307
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,381 1,307 280
Hivi vigari wanavibebesha mizigo mizito kupita uwezo wake
 
C

Cruel mpole

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
282
Likes
5
Points
0
C

Cruel mpole

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
282 5 0
issue kama hyo imetokea kimbiji kigamboni,saa 1:30 asubuhi,Toyota dcm,ilikuwa imebeba watu mpaka kwenye carrier,imepinduka ktk daraja na imebiringita mara 3 na kuua 24 baada ya masaa machache baada yakufikishwa hospitali,mimi pia nilikuwa muopoaji.R.P.I my fellow friends whom i used to meet each other.Bytheway,73 ni majeruhi,na wana hali mbaya sana.SIkujaribu kupiga picha coz,hali ilikuwa inatisha leo.
 
deadteja

deadteja

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
370
Likes
24
Points
35
deadteja

deadteja

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
370 24 35
Na hapo kamera imemkosa traffic kwa mita chache sana, maana yake ni kwamba hii gari ameiona na akaendelea na shughuli nyingine Bula kuichukulia hatua.
 

Forum statistics

Threads 1,251,973
Members 481,948
Posts 29,791,976