Sasa Bunge lawa jukwaaa la mipasho


Little John

Little John

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
215
Likes
0
Points
33
Little John

Little John

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
215 0 33
Inashangaza sana kumsikia mkuu wa nchi akigeuza jumba la Bunge kuwa eneo la mipasho.
Rais anasema yeye ndiye Rais, nasi tunajua hilo, anamtaja makamu na Rais wa Zanzibar, hao wot e tunawajua. Ni wazi anawasema Chadema, eti watake wasitake yeye ndiye Rais. Ni kweli kwa sasa, but ikumbukwe kwamba hakuna marefu yasiokuwa na ncha, ipo siku tu na sio mbali "KITAELEWEKA".
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
Inashangaza sana kumsikia mkuu wa nchi akigeuza jumba la Bunge kuwa eneo la mipasho.
Rais anasema yeye ndiye Rais, nasi tunajua hilo, anamtaja makamu na Rais wa Zanzibar, hao wot e tunawajua. Ni wazi anawasema Chadema, eti watake wasitake yeye ndiye Rais. Ni kweli kwa sasa, but ikumbukwe kwamba hakuna marefu yasiokuwa na ncha, ipo siku tu na sio mbali "KITAELEWEKA".
Hivi bado kuna watu wanatarajia kusikia cha maana kutoka kwa Mkwere!!!!!!

Mara ya mwisho kutarajia kusikiliza cha maana kutoka kwa Kikwete hata sikumbuki ilikuwa lini. Nilishajiamulia kumsikiliza no, unless otherwize niwe nataka kupata verse za kushukia nazo kitaarabu au mchiriku. Labda kama nimeshikwa hamu ya kusikia mipasho mipya ya Mkwere ndo ntamsikiliza

Wateja wake ni wakina Mzee Yusuph wa nchumu na alamba.
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
832
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
832 57 45
Hehehehe hapo mwisho kwa kweli kaharibu sana, hakutakiwa kuongea vile, na Pinda naye akaanza mipasho!
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Inashangaza sana kumsikia mkuu wa nchi akigeuza jumba la Bunge kuwa eneo la mipasho.
Rais anasema yeye ndiye Rais, nasi tunajua hilo, anamtaja makamu na Rais wa Zanzibar, hao wot e tunawajua. Ni wazi anawasema Chadema, eti watake wasitake yeye ndiye Rais. Ni kweli kwa sasa, but ikumbukwe kwamba hakuna marefu yasiokuwa na ncha, ipo siku tu na sio mbali "KITAELEWEKA".
Subirini baada ya miaka mitano, labda!
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
482
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 482 180
Ilipoanza mipasho yake nilizima TV maana sina jipya nitakayopata kutoka kwa jambazi wa kuiba kura.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Inashangaza sana kumsikia mkuu wa nchi akigeuza jumba la Bunge kuwa eneo la mipasho.
Rais anasema yeye ndiye Rais, nasi tunajua hilo, anamtaja makamu na Rais wa Zanzibar, hao wot e tunawajua. Ni wazi anawasema Chadema, eti watake wasitake yeye ndiye Rais. Ni kweli kwa sasa, but ikumbukwe kwamba hakuna marefu yasiokuwa na ncha, ipo siku tu na sio mbali "KITAELEWEKA".
mwenye kutarajia kusikia la maana kutoka kwa rais wa ccm kikwete anatakiwa kupimwa akili
utawezaje kutarajia mavuno ya kahawa kwenye mchikichi? ni lazima tujue wazi kuwa
huwezi vuna zabibu kwenye mibaruti
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,239
Likes
1,231
Points
280
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,239 1,231 280
Kusema ukweli hata sijui kwa nini mungu ameamua kutujaribu kupitia nafasi ya uraisi, inataka moyo mgumu sana kumsikiliza kikwete, hadithi kibao! Misemo kibao, at the end unatoka kichwa kinauma very bored. Poor tanzania ooh my country god help us.
 
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,809
Likes
251
Points
180
Kiherehere

Kiherehere

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,809 251 180
Subirini baada ya miaka mitano, labda!
Kweli wewe hupishani sana na yule mlopokaji wenuu... nani yuleee... nanihii MAKAMBAAAA, Kwani nani alikuambia hatusibiri??????????:A S angry:
 
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
729
Likes
1
Points
35
Joss

Joss

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
729 1 35
Tatizo la ccm na viongozi wake wanafikiri kuwa chadema ndio waliojipigia kura,wanasahau kuwa kura zilizochakachuliwa ni za wananchi na si za chadema,Wanachokifanya Chadema ni kuwakilisha mawazo na msimamo wa waliowapigia kura.
Kwa maneno hayo Kikwete ajue kuwa anawaambia wananchi wapiga kura kuwa hata kama hawakumchagua bado aliiba kura na akatangazwa mshindi,hivyo wamtambue wasimtambue yeye atabaki kuwa rais......Awe mwangalifu asicheze na nguvu ya umma.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Jamani ukwereni Mipasho ni kitu cha kawaida sasa ninyi wabara kinachowauma nini tena
 
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
398
Likes
0
Points
33
sensa

sensa

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
398 0 33
Unajua vitendo vya huyu JK ndiye anasaidia wananchi wapende upinzani hivyo si mbaya kusaidia mageuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,989
Members 475,809
Posts 29,308,999