Sarafu ya zamani


K

katuni

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
249
Likes
23
Points
35
Age
28
K

katuni

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2012
249 23 35
wakuu nasikia kuna sehemu wananunua sarafu za zamani. je ni wapi huko maana ninayo moja hapa ni cent 10 ya mwamka 1936. Katikati ina kitobo
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,358
Likes
5,214
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,358 5,214 280
achana na hizo mambo watakuambia wanataka ya huo mwaka ila yenye kitobo pembeni.. hawana maana kabisa
 
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2012
Messages
2,153
Likes
1,993
Points
280
souljah meditater

souljah meditater

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2012
2,153 1,993 280
achana na hizo mambo watakuambia wanataka ya huo mwaka ila yenye kitobo pembeni.. hawana maana kabisa
hahahahahaaaa sure kaka wanamakuzi sana utasikia inatakiwa iwe na kanyota kwa hapo pembeni ya maandishi
 

Forum statistics

Threads 1,237,184
Members 475,465
Posts 29,280,575