Sandvik Tanzania: Mnaoifahamu hii kampuni kwa kina, msaada wenu


Value

Value

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
221
Likes
253
Points
80
Value

Value

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2019
221 253 80
Habari wakuu?
Bila shaka mnafaham sio vyema kwenda kwenye usaili bila kufahamu machache kuhusu kampuni/taasisi/shirika husika.

Baada ya kufanya tafiti kwenye mtandao kuhusu sandvik (apart from jf), naomba kujuzwa mengi kuhusu hii kampuni.
>Aina za usaili zikoje? Mfano watu wa stores, warehouse and procurement.
>Mishahara yao ikoje kwenye mtu wa Shahada kwenye field tajwa hapo juu? Gross salary huanzia kiasi gani?
>mazingira ya kazi yakoje kwa wafanyakazi wa sandvik?
>Je kuna allowances zozote mbali na mishahara ambazo mfanyakazi hulipwa? Mfano overtime na leave allowance

Nijuzeni na mengineyo kwa faida ya wengi
 
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2014
Messages
1,810
Likes
861
Points
280
SHOOyaKIBABE

SHOOyaKIBABE

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2014
1,810 861 280
Habari wakuu?
Bila shaka mnafaham sio vyema kwenda kwenye usaili bila kufahamu machache kuhusu kampuni/taasisi/shirika husika.

Baada ya kufanya tafiti kwenye mtandao kuhusu sandvik (apart from jf), naomba kujuzwa mengi kuhusu hii kampuni.
>Aina za usaili zikoje? Mfano watu wa stores, warehouse and procurement.
>Mishahara yao ikoje kwenye mtu wa Shahada kwenye field tajwa hapo juu? Gross salary huanzia kiasi gani?
>mazingira ya kazi yakoje kwa wafanyakazi wa sandvik?
>Je kuna allowances zozote mbali na mishahara ambazo mfanyakazi hulipwa? Mfano overtime na leave allowance

Nijuzeni na mengineyo kwa faida ya wengi
Sorry mkuu, wamekuita ile post ya warehouse operator?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2014
Messages
5,687
Likes
5,659
Points
280
Age
28
Planett

Planett

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2014
5,687 5,659 280
Unajitongozesha nn mbona unajichekesha chekesha kama mal.aya anayetaka ofa ya bia?

Unaboa
sawa warehouse operator
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
2,644
Likes
1,979
Points
280
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
2,644 1,979 280
Sawa mkuu asante.
Mbali na salary, kuna benefits gani wanatoa?
Sandvik ni moja ya kampuni zenye maslahi mazuri sana kwa Dar es salaam na Mwanza, kwahivyo kwa sasa usiwaze mshahara wao bali waza kama hio nafasi utaipata , competetion itakua tough hasa ukizingatria tayari kuna watu wameshikwa mkono
 
ng'wanamangilingili

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2015
Messages
1,398
Likes
851
Points
280
ng'wanamangilingili

ng'wanamangilingili

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2015
1,398 851 280
Sandvik ni moja ya kampuni zenye maslahi mazuri sana kwa Dar es salaam na Mwanza, kwahivyo kwa sasa usiwaze mshahara wao bali waza kama hio nafasi utaipata , competetion itakua tough hasa ukizingatria tayari kuna watu wameshikwa mkono
Mambo ya kushikana mkono yataishaga kweli haya?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
B

bagain

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
345
Likes
128
Points
60
B

bagain

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
345 128 60
Kuna post hapo juu umejibu kwa lugha chafu. Kuna watu hawatakupa hints kwa sababu ya lugha yako
 
Value

Value

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2019
Messages
221
Likes
253
Points
80
Value

Value

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2019
221 253 80
Kuna post hapo juu umejibu kwa lugha chafu. Kuna watu hawatakupa hints kwa sababu ya lugha yako
Hujaijua human behaviours wewe,

You cant be calm and nice every time

Swali la msingi limeulizwa na SHOOyaKIBABE halafu anakuja Planett kujichekesha, ina maana its a kind of kejeli.

Lazima apewe za uso tu.
 
B

bagain

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
345
Likes
128
Points
60
B

bagain

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
345 128 60
Hujaijua human behaviours wewe,

You cant be calm and nice every time

Swali la msingi limeulizwa na SHOOyaKIBABE halafu anakuja Planett kujichekesha, ina maana its a kind of kejeli.

Lazima apewe za uso tu.
Aisee
 
B

bagain

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2011
Messages
345
Likes
128
Points
60
B

bagain

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2011
345 128 60
Hujaijua human behaviours wewe,

You cant be calm and nice every time

Swali la msingi limeulizwa na SHOOyaKIBABE halafu anakuja Planett kujichekesha, ina maana its a kind of kejeli.

Lazima apewe za uso tu.
Aisee
 

Forum statistics

Threads 1,262,348
Members 485,558
Posts 30,120,860