Samuel Eto'o Headbutt On Chievo's Cesar (Zidane Style)

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
64
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 64 145
Hehehehe ama kwelim tembo akisifiwa.........Huyu Etoo soka limemuendea kombo kidogo tu anaamua kuwa Zidane kwa kumpiga mchezaji wa Chievo kwa kichwa last weekend walipochapwa 2-1, Binafsi i was never impressed by Rafa and i am pretty sure he is tha man accountable by the Liverpool performance in recent years and who knows Inter itakuwa bomu sana chini yake....

 
Last edited by a moderator:
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2010
Messages
1,267
Likes
27
Points
135
F

Ferds

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2010
1,267 27 135
Hehehehe ama kwelim tembo akisifiwa.........Huyu Etoo soka limemuendea kombo kidogo tu anaamua kuwa Zidane kwa kumpiga mchezaji wa Chievo kwa kichwa last weekend walipochapwa 2-1, Binafsi i was never impressed by Rafa and i am pretty sure he is tha man accountable by the Liverpool performance in recent years and who knows Inter itakuwa bomu sana chini yake....

hicho ndicho kilitarajiwa, etoo amevumilia sana ubaguzi spain na sasa umemkuta, bora spain wachezaji walimuheshimu lakini Italy atajuta, kumbuka enzi za martins& kallon wakiwa intermillan, watu walikuwa wanabeba mabango uwanjani wakisistiza kuwa hafai japo alikuwa balaa, sasa etoo cjui, ila soka dogo bado yuko fiti hajachuja hata kiidogo kaka
 
Last edited by a moderator:
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
64
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 64 145
Ndio kuanza kuchuja kwenyewe kwa soka huko
 

Forum statistics

Threads 1,205,507
Members 457,953
Posts 28,196,203