Samsung yaipiku Apple kwa mauzo ya simu robo ya kwanza ya mwaka

KIN NIGGA

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
1,153
2,000
Alaa nilikuwa sijui.
Sasa kwa nini huku bei iko juu hivyo..!? Hakuna Hasara.. Au mitandao ya simu inapeleka gawio. Kila baada ya muda fulani..!

Mkuu hajaelewa mfumo wa makupni inavyouza simu sio kama anavyofkiria,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom