Samson Kipepe afariki dunia


M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Wadau,

Hii iacheni kwa muda kabla ya kuipeleka kwenye matangazo.

Kwa masikitiko makubwa nawajulisheni kifo cha Samson Kipepe ambaye alikuwa anafanya kazi umoja wa vijana wa CCM. Kifo kimetokea asubuhi hii pale hospitali ya Lugalo.

Aliwahi kugombea kuwa mwenyekiti wa vijana nafikiri wakati ule Nchimbi anagombea kwa mara ya kwanza. Mwaka 2005 aligombea ubunge wa Kyela pamoja na akina Dr. Mwakyembe na Mwakipesile.

Nilimpokea Kipepe Rungwe miaka ya 80 baada ya kuombwa na mamake ambaye wakati huo alikuwa ameolewa kijijini kwetu. Nilikuwa mentor wake kwa muda mpaka nilipomaliza Rungwe sec. School.

Baadaye nilionana na Kipepe nchini Sweden miaka ya 90 wakati tukiwa wanafunzi Ulaya. Wakati huo alikuwa anasoma Ukraine.

Alikuwa mchekeshaji mzuri sana na furaha kuwa naye karibu.

Alivyorudi TZ alijiunga na umoja wa vijana wa CCM kama mhasibu wao, kazi ambayo aliendelea nayo kwa muda mrefu.

Nawapa pole ndugu na marafiki wote wa marehemu kwa msiba huu. Ni pigo kubwa kwa watu wa Kyela maana alikuwa katika vijana ambao walikuwa wanajishughulisha na maendeleo ya wilaya yetu.
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Duh, Nilimjua vizuri Kipepe. ALikuwa mcheshi na mpole vilevile. Aliumwa nini? Tunamwombea bwana ampokee. Amen.
 
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2008
Messages
2,945
Likes
12
Points
135
Kuhani

Kuhani

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2008
2,945 12 135
Mwenyezi Mungu amlaze pema peponi.
 
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
2,776
Likes
16
Points
135
R

Rwabugiri

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
2,776 16 135
Rip Kipepe, tangulia mwenzetu nasi twaja..
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Man who is born of a woman is few of days and full of trouble. He comes out like a flower and withers.
Rip Samson
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Duh, Nilimjua vizuri Kipepe. ALikuwa mcheshi na mpole vilevile. Aliumwa nini? Tunamwombea bwana ampokee. Amen.
Alikuwa anasumbuliwa na ini. Michango ilikuwa inachangwa ili apelekwe India kwa matibabu. Nafikiri walichelewa kugundua tatizo lake au yeye alichelewa kuomba msaada.

Ni aibu kweli kwa taifa letu, tuko hoi kweli kwenye huduma za afya.

Jana ndio alihamishiwa Lugalo kutokea Muhimbili.
 
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2007
Messages
801
Likes
39
Points
45
M

Mbalamwezi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2007
801 39 45
R.I.P Kipepe. Ni njia ya kila mmoja wetu. Amen.
 
N

Nchimbi J

Senior Member
Joined
Jun 16, 2008
Messages
132
Likes
0
Points
0
N

Nchimbi J

Senior Member
Joined Jun 16, 2008
132 0 0
Kipepe kaka yangu na ndugu yangu,nimepata taarifaza kifo chako kwa uchungu mkubwa sana sana.Jambo pekee linalonifariji ni kwamba umeenda ukuiwa na imani kubwa kwa Mugu wetu aliye hai.Baada ya kupata taarifa ya kuugua kwako kwa muda nilifunga safari kuja dar,jumamosi iliopita na nikakuta ukiwa katika maandalizi ya mwisho ya kwenda india....ulikuwa ni mchangamfu na mwenye matumaini makubwa...tuliongea masaa mawili tukiwa pamoja na viongozi mbalimbali na mpendwa mama yako mzazi na familia yako.buriani kakayangu Samson Kipepe.
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,493
Likes
3,870
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,493 3,870 280
RIP Kipepe. Ni kweli alikuwa mcheshi sana. Pole pia kwa mke wake ambaye pia namfahamu vizuri sana pamoja na familia na ndugu zake especially walipo Dar.
 
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
3,739
Likes
53
Points
145
Jiwe Linaloishi

Jiwe Linaloishi

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
3,739 53 145
Mwenyezi Mungu amlaze mahali pema peponi Amen
 
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2007
Messages
4,764
Likes
125
Points
160
F

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2007
4,764 125 160
Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Kifo kingine ambacho pengine kingeweza kuepukwa.
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
R.I.P. Kipepe​
 
Last edited:
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2007
Messages
1,315
Likes
8
Points
135
Shalom

Shalom

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2007
1,315 8 135
Wadau,

.

Nilimpokea Kipepe Rungwe miaka ya 80 baada ya kuombwa na mamake ambaye wakati huo alikuwa ameolewa kijijini kwetu. Nilikuwa mentor wake kwa muda mpaka nilipomaliza Rungwe sec. School.

.
Pole sana kwa ndugu na familia yake Mungu amlaze mahali pema peponi.

Mtanzania, Rungwe mkuu ulikuwa mwaka gani? nilikuwepo pale 87 mpaka 90 wakati ilipokuwa best school in TZ chini ya Dubu.
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Mkuu Mtanzania,

Sawa sawa tumekusikia, Mungu amlaze pema marehemu na tunawatakia heri huko Kyela ingawa nako kumejaa mafisadi na maopportunists wengi hatari sana kwa taifa letu, ukisoma vizuri hii topic utawaona wako wazii lakini mkiwepo huko kina Mtanzania tunajua kutakuwa na usafi.
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Wadau,

Hii iacheni kwa muda kabla ya kuipeleka kwenye matangazo.

Kwa masikitiko makubwa nawajulisheni kifo cha Samson Kipepe ambaye alikuwa anafanya kazi umoja wa vijana wa CCM. Kifo kimetokea asubuhi hii pale hospitali ya Lugalo.

Aliwahi kugombea kuwa mwenyekiti wa vijana nafikiri wakati ule Nchimbi anagombea kwa mara ya kwanza. Mwaka 2005 aligombea ubunge wa Kyela pamoja na akina Dr. Mwakyembe na Mwakipesile.

Nilimpokea Kipepe Rungwe miaka ya 80 baada ya kuombwa na mamake ambaye wakati huo alikuwa ameolewa kijijini kwetu. Nilikuwa mentor wake kwa muda mpaka nilipomaliza Rungwe sec. School.

Baadaye nilionana na Kipepe nchini Sweden miaka ya 90 wakati tukiwa wanafunzi Ulaya. Wakati huo alikuwa anasoma Ukraine.

Alikuwa mchekeshaji mzuri sana na furaha kuwa naye karibu.

Alivyorudi TZ alijiunga na umoja wa vijana wa CCM kama mhasibu wao, kazi ambayo aliendelea nayo kwa muda mrefu.

Nawapa pole ndugu na marafiki wote wa marehemu kwa msiba huu. Ni pigo kubwa kwa watu wa Kyela maana alikuwa katika vijana ambao walikuwa wanajishughulisha na maendeleo ya wilaya yetu.
Mtanzania,
Nilikutana na huyu jamaa huko Sweden kijijini kwa mama Korin kwenye kazi za summer mashambani. Ni kweli alikuwa always smilling. Yeye na kundi zima la vijana kutoka Sweden akina Baraka, Issa, Marehemu Madodi S Madodi, Marehemu Chex Mkumbi nk nk. Nilikuja pata habari kuwa yuko umoja wa vijana na ndiyo ilikuwa habari ya mwisho. Too painful kwa kijana active kama yeye kutuacha. Naomba unifikishie rambi rambi zangu kwa ndugu na jamaa wote. Kama walivyosema wengine, Kipepe tangulia mwenzentu na siye twaja. Huyu kweli alikuwa mwenzetu. Mungu ampe mapumziko mema, Amen.
 
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
338
Likes
9
Points
35
Age
48
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
338 9 35
RIP- Sote tu wapitaji hapa Duniani na umetangulia nasi teaja!
 
D

DIKTETA

Member
Joined
Mar 28, 2008
Messages
55
Likes
0
Points
0
D

DIKTETA

Member
Joined Mar 28, 2008
55 0 0
mkuu Mtanzania,

Sawa Sawa Tumekusikia, Mungu Amlaze Pema Marehemu Na Tunawatakia Heri Huko Kyela Ingawa Nako Kumejaa Mafisadi Na Maopportunists Wengi Hatari Sana Kwa Taifa Letu, Ukisoma Vizuri Hii Topic Utawaona Wako Wazii Lakini Mkiwepo Huko Kina Mtanzania Tunajua Kutakuwa Na Usafi.
Unajua Wewe Ni Ki Kati Ya Watu Wa Pumbavu Sijapata Kuona Katika Maisha Yangu...hapa Watu Wanatoa Pole Za Msiba Na Kumwaga Mpendwa Wao.wewe Unajifanya Mwanamapinduzi Wa Kupambana Kila Mahali Kibaraka Wa Jm.mila Za Afrika Hatubagui Watu Ktk Misiba Au Kujifanya Wewe Ndiwe Mwanamapindizi Sana Falasi Wewe.
 

Forum statistics

Threads 1,235,878
Members 474,779
Posts 29,239,300