Uchaguzi 2020 Samia Suluhu: Hata mkipigia kura kule kwingine CCM ndio inaenda kuunda Serikali, tutashinda vikubwa sana Tanzania

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
6,615
2,000
Huyu mama nilikuwa najua Ni empty head lakini sikujua Ni kwa kiwango hiki yaani anatangaza kupora maamuzi ya umma hadharani Kama anavyofanya na dogodogo wake
IMG_20201017_140237.jpg
IMG_20201018_052444.jpg
IMG_20201018_052519.jpg
IMG_20201018_052511.jpg
 

torosi

JF-Expert Member
Aug 12, 2020
337
1,000
Wapwa

Ni ukweli usiofichika kuwa CCM ina mbinu nyingi sana za uwizi wa kura, bahati mbaya nyingi tayari zimeshajulikana. Sasa kuna baadhi ambazo hazipigiwi kelele sana lakini ni mbinu mbaya sana na wakiitumia lazima watafaulu na kutakuwa hakuna pa kulalamika. mawakala muwe makini sana kwenye hili.

1 ) Watendaji kukusanya namba na vitambulisho vya kupigia kura
Kwa takribani miezi 6 sasa maeneo mengi sana, watendaji wamekuwa wakipita nyumba kwa nyumba kukusanya taarifa za wapiga kura, mfano namba ya kitambulisho na eneo unalopigia kura, kuna siku nliuliza hapa hizi taarifa wanazokusanya zinakwenda kufanyiwa nini hakuna aliyekuwa na jibu, na hii wamekuwa wakiifanya kwa siri sana.

Walichokipanga hawa jamaa, ni kwamba mfano kituo A kina wapiga kura 250, inajulikana ya kuwa sio wapiga kura wote watakaoenda kupiga kura, kwa hiyo mfano wakipiga kura watu 130, sababu tayari wana taarifa za wapiga kura wote wa kituo A wanaweza kujua nani amepiga nani hajapiga wakisaidiana na wasimamizi ndani ya kituo, kwa hiyo ni rahisi either kuleta mamluki kumalizia idadi iliyobakia wakiwa na taarifa sahihi za wapiga kura wa kituo husika au kutafuta upenyo wa kuongeza kura nyingine ndani ya box la kura. mfano wakiongoza kura 50 * vituo 50000 watakuwa wamefanikiwa kuongeza kura zaidi ya 2000,000+ .

Sasa nini kifanyike. Hapa tutagemea zaidi WAKALA kuhakikisha anajua idadi KAMILI ya watu wote waliopiga kura ndani ya kituo chake, na sio kupata idadi kutoka kwa msimamizi wa kituo. WAKALA hakikisha muda wote unakuwa kituoni, na kila anayeingia unamuhakiki sura yake ndani ya kitambulisho na unamuhesabu ili kutokuruhusu udanganyifu wowote wa idadi ya waliopiga kura.

2 ) Majimbo yaliyopita bila kupingwa

Haya majimbo yalikuwa ni mkakati wa kuongeza kura za uraisi kwao, huku kuna uwezekano mkubwa wa kupata 100% kwa kila kituo, kwa iyo tunaomba mawakala wetu muwe makini sana na wapiga kura na idadi ya watu watakaopiga kura ndani ya vituo vyenu.


Haki huinua Taifa
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
53,231
2,000
Semantic Translation
She is either stupid or conceited, possible stupid because she is conceited, or conceited because she is stupid.

Stupidity has a way of erasing humility.

Leaders have the responsibility to be disciplined in their diction and to be "misinterpretation proof", or at the very least, they should try hard to not be easily misinterpretable.

The VP clearly does not care about that.

Moreover, if her words are a window to her thinking, she cares very little for her voters.

All she cares about is how mighty and invincible this juggernault called CCM is.
 

Was kupuuzwa

Member
Oct 2, 2020
44
125
She is either stupid or conceited, possible stupid because she is conceited, or conceited because she is stupid.

Stupidity has a way of erasing humility.

Leaders have the responsibility to be disciplined in their diction and to be "misinterpretation proof", or at the very least, they should try hard to not be easily misinterpretable.

The VP clearly does not care about that.

Moreover, if her words are a window to her thinking, she cares very little for her voters.

All she cares about is how mighty and invincible this juggernault called CCM is.
Indeed CCM Endanger our Peace, They thinks They have ultimately power, They ignore the power of the voters
 

Pulchra Animo

JF-Expert Member
Jun 16, 2016
977
1,000
Indeed CCM Endanger our Peace, They thinks They have ultimately power, They ignore the power of the voters

Really? All this noise is much ado about nothing! Lissu has proclaimed himself President and goes by that title at all his rallies. The use of that title would be reasonable, if he were at least a former President. Additionally, the Election Director, at some point, questioned why Lissu was still campaigning, if he already knew he would ultimately win the upcoming general election.

Mtu ukizoea sana kulalamika utalalamikia hata tabia ulizonazo wewe mwenyewe. Chadema mmezoea sana kulalama!
 

TruthLover

JF-Expert Member
Jan 30, 2019
986
1,000

Mgombea mwenza wa Urais kwa tiketi ya Chama cha Mapinduzi, (CCM), Mh. Samia Suluhu Hassan leo tarehe 15/10/2020 amewambia wakazi wa Chunya mkoani Mbeya kuwa wasipige kura kwa Chama Kingine kwa sababu hata wakipiga kwingine Chama Cha Mapinduzi kinaenda kuunda serikali.

Amesisitiza kuwa watashinda vikubwa sana Tanzania, na amefananisha kupigia kura kwa chama kingine kama kitendo cha kumwaga sukari Ziwa Viktoria na kutegemea maji yatakuwa matamu, ambacho ni sawa na kupoteza sukari yako.

Mh. Samia amesisitiza kuwa maendeleo watakayoyaleta sio kwa wana CCM peke yake na wale ambao hawatokipigia Chama Cha Mapinduzi basi kura yao itawasuta pale watakapokuwa wanaletewa maendeleo.
Hii nayo ni sera?.Asihofu sana kuna wachache wanaonufaika na uwepo wa CCM watawapigia kura.Sidhani kama watapata zero.Naamini wataambulia chochote.
 

komamgo

JF-Expert Member
Sep 14, 2012
2,036
2,000
Duh...
Kuna nini lakini

She shouldn't have said that line.

Kauli hii kama wanajua wataunda serikali kwanini wafanye kampeni.

Alafu hayo maendeleo yanayo yanayozungumzwa kwa zaid ya miaka 60 na CCM hii hii ni yapi.
Hujitambui, miaka 60 ya Samia ?
Huyu mama bado hata 5yrs ya uongozi hajamaliza .
MPE heshima yake.
 

Holly Star

JF-Expert Member
Aug 25, 2018
1,811
2,000
JOHN POMBE MAGUFULI ..AMIRI JESHI MKUU MUOGA KULIKO WOTE KUPATA KUTOKEA TANZANIA ....ANAONEA WANANCHI WANYONGE ...KUFICHA UOGA WAKE NA KUJIVIKA USHUJAAA ....LAKINI IKITOKEA VITA YA KWELI ANAJIFUNGIA NDANI ......AMEOGOPA KWENDA LINDI NA MTWARA KWAKUA TU ANAOGOPA WANANCHI NA KOROSHO ZAO LAKINI KIKUBWA ANAOGOPA WAASI WA MSUMBIJI [ WALIOKUWA MKIRU].....

LAKINI NI RAIS AMBAYE AMEHARIBU SANA MFUMO WETU WA ULINZI NA USALAMA KWA KUPANDISHA VYEO KWA NEPOTISM , LEO INAKUJA VITA YA KWELI VIJANA HAWANA UWEZO ...
HAIJAWAHI KUTOKEA KWENYE MFUMO WETU WA ULINZI ...KUWAKATA PESA YA MAFUNZO [ADA] ASKARI WAKIENDA KWENYE MAFUNZO YA WELEDI ....HAYO MAFUNZO WANAFANYA ILI KULINDA NCHI ....WEWE UNAWAKATA PESA ..INAONDOA SHAUKU YA VIJANA KWENDA KOZI ...

MAGUFULI KWA MIAKA MITANO MFULULIZO AMEKUWA HAPELEKI KWENYE DETACHMENT ZA USALAMA ZENYE VIFAA VYA KIMIKAKATI PESA KWA AJILI YA ROUTINE TESTS , MAINTANANCE AND REPAIR ....
NDEGE ZETU NA MELI VITA HAZIPEWI MAFUTA YA KUFANYA RECONNAISSANCE ....HAO WAASI WAMEACHWA HADI WANATAMBA KWA AJILI YA UBAHILI WAKE ...
MARAIS WALIOPITA WALITUMIA PESA NYINGI SANA KUNUNUA VIFAA VYA GHARAMA NA KIMIKAKATI HADI TUKAWA TUNAOGOPWA LEO HII AMESHINDWA KUTOA PESA YA KUVIHUDUMIA HAVIKO COMBAT WORTHY ....RAIS ATAKAYEKUJA ITABIDI ATUMIE GHARAMA KUBWA SANA KURUDISHA FIRE POWER LEVEL YA TANZANIA .......
BARAZA LA USALAMA WA TAIFA LIMEKUWA NA WATU WAOGA SANA NDIO WAMETUFIKISHA HAPA KWA KUSHINDWA KUMSHAURI KWA WELEDI AU HATA KUWA WAKALI... PALE INAPOBIDI ..
KUNA MARAIS HUWA WANAKUWA MAMLUKI WENYE LENGO LA KUHARIBU MFUMO WA KIULINZI ILI KUFANYA NCHI IANGUKE KWA WATU WALIOMTUMA ....KWA UHARIBIFU ULIOFANYIKA KWENYE MFUMO RASILIMALI WATU NA VIFAA VITA .....LEO HII HATUNA UWEZO WA KUVIMBA KAMA SUPPER POWER ...UNAWEZA KUHISI KATUMWA NA BAHIMA KAMA GOBERCHOV ALIVYOTUMWA KUANGUSHA NGUVU ZA USSSR .......
Ukusema magu mwoga utaonekana mji ga sana. Huyu jamaa ana roho ngumu kuliko almas
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
53,231
2,000
Inakuaje Sasa unahamasisha vurugu na hauishi Tanzania
Kwanza sijahamasisha vurugu, hoja hii ni mufilisi, hujaijenga kwa ushahidi wowote.

Pili sihitaji kuishi Tanzania ili kuchangia kwa mawazo kuhusu maendeleo ya Tanzania.

Ingekuwa kuishi Tanzania ni lazima kwa hilo, mabalozi wa Tanzania walio nje wasingetoa michango yao kuhusu maendeleo ya Tanzania.

Hoja zako hazina mashiko. Jaribu tena.
 

Kiranga

JF-Expert Member
Jan 29, 2009
53,231
2,000
Hiyo hapo tafsiri yako inayohamasisha vurugu,afu we upo mbali unakula popcorn
Hapana, ni ufinyu wa mawazo yako tu ndio unaoona vurugu.

Labda ungemwambia Makamu wa Rais aache kusema ovyo.

Makamu wa Rais kajamba, mimi natema mate nasema huyu Makamu wa Rais kajamba ushuzi unanuka.

Halafu unataka kunilaumu mimi niliyetema mate na kusema Makamu wa Rais kajamba ushuzi unanuka?

Mlaumu aliyejamba,usimlaumu mtema mate.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom