Sam Mahela pongezi kwako, hongera kwa ITV pia

Mojay

New Member
Oct 22, 2015
4
95
Big up to Sam mahela , spencer lameck and millardayo.com for sure you deserve the best
 

IROKOS

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
10,118
2,000
Anajitahidi. but ugomvi wangu ni ITV kuipendelea chadema. tht's why nitkasema ITv ibadili jina ianze kuitwa chadema Tv, coz baadhi ya watangazi wake wako nje ya maadili ya kazi na wanachokifanya si sahihi. sijui boss wao ndo kawatuma au ni kwa matakwa yao. ona huyu Mburula

Wenzako wamekesha wakipiga kazi usiku kucha kutujuza wewe umekalia kulia kulia kwenye key pads na kuwaita mburula.
 

Leak

JF-Expert Member
Feb 22, 2012
48,250
2,000
Nami nampongeza sana huyu kijana..alinikosha sana alipo muhoji kamanda kova jana...na alinichekesha sana alipo report vurugu za ubungo...duu huyu jamaa ni habari nyingine kabisa....
 

peace2007

JF-Expert Member
Oct 9, 2007
213
195
Azam wao wako kibitoz bitoz zaidi.....kimayai mayai....suti na kujiremba kwa wingi.....kidigitali I mean.....ingawa yule dada wa Arusha alikuwa akijitahiditahidi! Ilimradi ITV na Azam TWO wametupa ladha tofautitofauti za coverage ya Uchaguzi...Hongera zao wote kwakweli!
 

Kinyau

JF-Expert Member
Nov 24, 2006
908
1,000
Amejitahidi sana naona wakuu wake wameona uzuri wa kazi yake: Classic hasa wakati anaripoti mabomu ya Ubungo . Tanzania tuna waandishi wazuri tukiwapa nafasi. Big Up Sam !
 

Somoche

JF-Expert Member
Oct 6, 2010
4,894
2,000
Amereport vzr sana nadhani hizi kazi ni uhuru wa kujiachia pia sasa watu kama hawa inatakiwa wapewe bonus
 

SIGULULA

Member
May 1, 2013
74
0
Ngwamba huyo jamaa

Sam Mahela si wakupongezwa ni kama ametumwa kuchochea. Unaripoti mabaya tu kuchochea sehemu zingine. Nakumbuka hapa Arusha ile Diaspora ya Marekani sikumbuki jina kuna mwanafunzi alimwuliza mwakilishi wa CNN kuwa kwa kuripoti matukio na dhiki za Afrika mnafaidika nini. Akamweleza kuwa kwa maoni yake ni kuchochea machafuko namekuidhalilisha Afrika. Mtoto huyu maana ilikuwa siku ya watoto Wa shule akaungwa mono na Prof. ni mama Mmarekani alkuwa ametokea Sokoine Uni. Morogoro akaunga mkono. Mwakilishi Wa CNN alijibu mie natumwa sina la kufanya ingawa kweli kwa kuripoti tunaongezea machafuko. Ndio maana nasema Sam Mahela unatengeza machafuko na ujue Mungu atakushughulikia SIO MWINGINE. Mbona hujaenda kuwahoji viongozi Wa ukawa KWA NINI WAFUASI WAO WANACHOMA OFISI ZA CHAMA MAHAKAMA BARABARA ZIMEKOSA NINI. Ningemwona Sam Mahela kama anachungu au ni mahiri katika Kazi yake.
 

Hollyman

JF-Expert Member
Jan 29, 2013
283
225
Sam Mahela si wakupongezwa ni kama ametumwa kuchochea. Unaripoti mabaya tu kuchochea sehemu zingine. Nakumbuka hapa Arusha ile Diaspora ya Marekani
sikumbuki jina kuna mwanafunzi alimwuliza mwakilishi wa CNN kuwa kwa kuripoti matukio na dhiki za Afrika mnafaidika nini. Akamweleza kuwa kwa maoni yake ni kuchochea machafuko namekuidhalilisha Afrika. Mtoto huyu maana ilikuwa siku ya watoto Wa shule akaungwa mono na Prof. ni mama Mmarekani alkuwa ametokea Sokoine Uni. Morogoro akaunga mkono. Mwakilishi Wa CNN alijibu mie natumwa sina la kufanya ingawa kweli kwa kuripoti tunaongezea machafuko. Ndio maana nasema Sam Mahela unatengeza machafuko na ujue Mungu atakushughulikia SIO MWINGINE. Mbona hujaenda kuwahoji viongozi Wa ukawa KWA NINI WAFUASI WAO WANACHOMA OFISI ZA CHAMA MAHAKAMA BARABARA ZIMEKOSA NINI. Ningemwona Sam Mahela kama anachungu au ni mahiri katika Kazi yake.

Unataka aripoti mazuri tu? Huelew taaluma ya utangazsji cc tunataka kuona kitu live na kwa taarifa stories za field huwa hazchujwi
 

Doto Dotto

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
3,035
2,000
Wenzako wamekesha wakipiga kazi usiku kucha kutujuza wewe umekalia kulia kulia kwenye key pads na kuwaita mburula.

Hata angekesha usiku akimlinda mbwa wangu ningemlipa mara 10 ya pesa anayolipewa hapo Itv
 

diunal

JF-Expert Member
May 12, 2013
499
195
Huyu kijana anajitahidi kwa kweli. Amenifanya niangalie zaidi ITV. Anakuletea kitu live, penye kukimbia anakimbia hata kwe mabomu. Yupo safi.

Nakuombea Mungu akuinue..

Huyu ndugu yetu ni mchapa kazi mzuri sana. Nilikuwa naangalia ITV hadi saa 5 usiku hadi naenda kulala yuko hewani, lakin alfajir tena yupo kazini. Anajitahidi kufanya kazi yake kwa kiwango cha juu
 

born again pagan

JF-Expert Member
Apr 28, 2014
2,310
2,000
Huyu kijana anajitahidi kwa kweli. Amenifanya niangalie zaidi ITV. Anakuletea kitu live, penye kukimbia anakimbia hata kwe mabomu. Yupo safi.

Nakuombea Mungu akuinue..

Sawa ni mzuri kweli, lakini mi nashauri apelekwe kikazi kule Goma DRC abadilishane vituo vya kazi na lile jembe Malevika afu tuone kama ataendelea kutabasamu huku akiripoti.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom