Sam Mahela leo kamudu kuendesha kipindi bila ushabiki wa kivyama


C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Leo naona Sam Mahela kaongoza kipindi bila ushabiki wa CCM. He has displayed at least some professionalism! He was neutral, unbiased and focused compared to when he was talking to Msigwa (MP) last time. Bravo!
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,060
Likes
1,404
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,060 1,404 280
Waka kwa msigwa hakuwa biased alikuwa neutral. Mahojiano hutegemea na Mgeni sasa Msigwa pamoja na kuwa Chama Chake kinamuona Kichwa lakini ..... malizia mwenyewe pamoja na Mbatia. Vichwa CHADEMA ni Mnyika na Dr. Slaa.
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Waka kwa msigwa hakuwa biased alikuwa neutral. Mahojiano hutegemea na Mgeni sasa Msigwa pamoja na kuwa Chama Chake kinamuona Kichwa lakini ..... malizia mwenyewe pamoja na Mbatia. Vichwa CHADEMA ni Mnyika na Dr. Slaa.
Hakuna mtu wa ndiooooooo chadema
 
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
3,617
Likes
3,675
Points
280
Amoxlin

Amoxlin

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
3,617 3,675 280
Atapewa ukuu wa wilaya ktk teuzi zijazo.
 
E

emanuel shonza

Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
13
Likes
32
Points
15
Age
32
E

emanuel shonza

Member
Joined Jun 3, 2016
13 32 15
Kimsingi Leo Sam kamudu sana kipindi anastahili kupongezwa kwa hili
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,260
Likes
29,978
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,260 29,978 280
Sam anajuhudi sana ila Mwenyezimungu Kampa Mtihani wa akili kiduchu za kumudu mjadala
 
Mau Mau

Mau Mau

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
613
Likes
230
Points
60
Mau Mau

Mau Mau

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
613 230 60
Waka kwa msigwa hakuwa biased alikuwa neutral. Mahojiano hutegemea na Mgeni sasa Msigwa pamoja na kuwa Chama Chake kinamuona Kichwa lakini ..... malizia mwenyewe pamoja na Mbatia. Vichwa CHADEMA ni Mnyika na Dr. Slaa.
Duuuh mazuzu nchi hii hayataisha,
Yan Dr. Slaa naye yupo cdm, hizi elimuza mwendokasi kazi kwelikweli
 
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
2,830
Likes
2,318
Points
280
Countrywide

Countrywide

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
2,830 2,318 280
Hakuna mtu wa ndiooooooo chadema
ingekuwa hakuna wa ndiooo, basi siku ile lowassa asingpita bila kupingwa! yaan within a week tayari kishakuwa mgombea, sidhani kama wangekubali kirahisirahisi ila walikubali kwa kuwa mwenyekiti kishaamua
 
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2012
Messages
4,392
Likes
2,420
Points
280
M

Manosa

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2012
4,392 2,420 280
Itakua alipitie ule uzi humu
 
N

NJALI

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2014
Messages
1,537
Likes
886
Points
280
N

NJALI

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2014
1,537 886 280
Sam yuko vizuri, Hata huyu mgeni wa Leo Mbunge wa Moshi mjini yuko njema upstairs, hana ushabiki wa vyama anaongea logic, nimemkubali huyu jamaa.

Kipindi kijacho Sam amualike Lusinde Livingstone nae atoe ya moyoni kuhusu Ukawa kususa bunge
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
45,728
Likes
16,080
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
45,728 16,080 280
Leo naona Sam Mahela kaongoza kipindi bila ushabiki wa CCM. He has displayed at least some professionalism! He was neutral, unbiased and focused compared to when he was talking to Msigwa (MP) last time. Bravo!
Sam mahela humudu kipindi hicho kila leo sema wewe huwa hupendi kusikia ukweli bali unapenda kusikia yanayo kufurahisha!
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,168
Likes
11,327
Points
280
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,168 11,327 280
Leo naona Sam Mahela kaongoza kipindi bila ushabiki wa CCM. He has displayed at least some professionalism! He was neutral, unbiased and focused compared to when he was talking to Msigwa (MP) last time. Bravo!
Ukuu wa wilaya kaukosa!!!
 
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2011
Messages
12,368
Likes
4,002
Points
280
Age
58
C

CHUAKACHARA

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2011
12,368 4,002 280
Sam mahela humudu kipindi hicho kila leo sema wewe huwa hupendi kusikia ukweli bali unapenda kusikia yanayo kufurahisha!
Wewe and Co. Ltd sijibizani nanyi.
 
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2010
Messages
5,060
Likes
1,404
Points
280
Mwana

Mwana

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2010
5,060 1,404 280
Duuuh mazuzu nchi hii hayataisha,
Yan Dr. Slaa naye yupo cdm, hizi elimuza mwendokasi kazi kwelikweli
Sasa wewe ndio Zuzu hata somo La History ya Chama Chako huigahamu!
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,309
Likes
1,617
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,309 1,617 280
Ni kweli nimemwona jana alikuwa anamhoji waziri kivuli wa TAMISEMI na mbunge wa moshi mjini
Huo ndo weledi wa wandishi wa habari ambao kwakweli kila mpenda fani hii ya uandishi wa habari atautaka
Ametumia hekima na busara kwenye mahojiano yake
Hongera Sam Mahela
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,751
Likes
49,631
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,751 49,631 280
Sam anajuhudi sana ila Mwenyezimungu Kampa Mtihani wa akili kiduchu za kumudu mjadala
Yaani jamaa sijui kama huwa anaangalia tena vipindi na kujiona anavyoendesha vipindi vyake, nimemdharau sana
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,817
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,817 14,355 280
Leo naona Sam Mahela kaongoza kipindi bila ushabiki wa CCM. He has displayed at least some professionalism! He was neutral, unbiased and focused compared to when he was talking to Msigwa (MP) last time. Bravo!
kunasiku walimchana live huko fb naona amejirekebisha
 
mdundo ngoma sana

mdundo ngoma sana

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2016
Messages
1,008
Likes
918
Points
280
Age
48
mdundo ngoma sana

mdundo ngoma sana

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2016
1,008 918 280
amefanyia kazi ushauli kweli kaonesha professional flexibility
 
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
7,156
Likes
226
Points
160
Lokissa

Lokissa

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
7,156 226 160
Lusinde akija ataponda chadema ktk mazungumzo yote,hana dira wala uelekeo.
 

Forum statistics

Threads 1,236,306
Members 475,050
Posts 29,253,558