• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Salum Mwalim hakujipigia kura. Je, angeshindaje na alienda kufanya nini kwenye vituo vya kupigia kura?

jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
30,353
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
30,353 2,000
Nimetafuta picha ya Salum Mwalim akiwa anapiga kura katika jimbo la Kinondoni sijaiona. Hii inamaanisha hakupiga kura na wakati wanakinondoni wanapiga kura yeye alikuwa anazunguka kwenye vituo.

Jiulize ni kwanini alikutwa kwenye kituo cha kupiga kura wakati yeye sio mpiga kura au wakala au msimamizi katika uchaguzi?
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
7,220
Points
2,000
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
7,220 2,000
Kituko ni pale alipolazimisha akamatwe wakati polisi hawana kazi nae!
 
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2016
Messages
7,220
Points
2,000
kipara kipya

kipara kipya

JF-Expert Member
Joined May 2, 2016
7,220 2,000
Chadema hawataki tuyajadili haya ili wajifiche kwenye chaka vurugu za maandamano
Hatari kubwa kila mmoja ana uchungu na mwanafunzi aliefariki lakini wao wanataka kutuaminisha kama yule mtoto alikuwepo kwenye maandamano haramu na kusahau kama wao pia ni washitakiwa!
 
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2016
Messages
7,322
Points
2,000
N

ndayilagije

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2016
7,322 2,000
Ni mpiga kura halali kabisa wa kikwajuni Zanzibar,hapigi kura na wakristo wala nguruwe.
 
plock

plock

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2016
Messages
332
Points
500
plock

plock

JF-Expert Member
Joined May 20, 2016
332 500
Id yako inaonyesha wewe ni jinga lao kawaulize wajinga wenzako
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
30,353
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
30,353 2,000
ninayo ya yule mwandishi.aliyehoji kura zilizoongezwa zimetokea wapi.
Alijibiwaje?
Tuongelee ndugu yetu mpendwa ambaye hakuwa hata na kituo cha kupigia kura alienda kufanyaje kwenye kituo hadi atake kukamatwa na polisi?
 
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2015
Messages
20,119
Points
2,000
mjingamimi

mjingamimi

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2015
20,119 2,000
Alijibiwaje?
Tuongelee ndugu yetu mpendwa ambaye hakuwa hata na kituo cha kupigia kura alienda kufanyaje kwenye kituo hadi atake kukamatwa na polisi?
ajibiwe nini ZAIDI YA KUFUKUZWA.
 
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Messages
3,123
Points
2,000
stickvibration

stickvibration

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2017
3,123 2,000
Mada ya kujadili uchaguzi imepotea
Mada iliopo kwasasa ni kifo cha aquilina.
Na hivi ndio huwa wanataftaga sababu hapo ndio wameipata sasa
M/kiti wao anafahamu kabisa kuwa maandamano yasio na vibali toka serikalini ni marufuku
Sasa kiherehere gani kilichomfanya akaandamane??
Je alishaona kuwa wamezidiwa ktk kura
Je alitaka kujionesha ana machungu saana
Je hakufahamu kuwa kuvunja sheria ya nchi kitu gani kitakacho msibu yeye na wenzie
Yaani kila nikijiuliza haya maswali sipati jibu,

Cha ajabu ukisema haya utaanza kutukanwa kuwa unaleta siasa ktk mwili wa marehem
Hilo jambo la mtu kuuwawa limetuuma saana na hadi sasa maumivu yapo
Lakini tujiulize chanzo hasa ni nini?
JE WASINGEANDANA YANGETOKEA HAYA???
Kama wasimamizi wa uchaguzi waligoma kuwapa fomu mawakala kwanini M/kiti wa CDM asichukue hatua mbadala,hadi aandamane??
Wakuu naombeni ufumbuzi hapo
 
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
30,353
Points
2,000
jingalao

jingalao

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
30,353 2,000
Id yako inaonyesha wewe ni jinga lao kawaulize wajinga wenzako
Nawapa maswali ya kuwauliza uongozi wenu ili waache kuwatumia kama makarai ya zege
 

Forum statistics

Threads 1,406,444
Members 532,311
Posts 34,515,119
Top