Salimu Mwalimu awaumbua CCM Iringa


lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,289
Points
2,000
Age
31
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,289 2,000
naibu katibu mkuu zanzibar salimu mwalimu leo amewaumbua watia nia wa ccm,akiwa.anawahutubia wana wa nchi wa iringa amewahasa watia nia wa ccm waache kuwaadaa wanchi kama watoto wadogo
salimu mwalimu alienda mbali zaidi na kusema kuwa watia nia wa ccm wamewahidi wananchi kuwa wataboresha elimu wakati watia nia hao hao ndio waliondoa kipengele kwenye rasimu ya warioba kilichotamka kila mtanzania ana haki ya kupata elimu bure kuanzia ngazi ya msingi mpaka chuo kikuu lkn wagombea wa ccm waliondoa hicho kipengele
nukuu salim mwalimu
 
M

mansoorsaid

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2014
Messages
1,500
Points
1,195
M

mansoorsaid

JF-Expert Member
Joined May 31, 2014
1,500 1,195
kweli ukitembea na mwizi nawewe utakuwa mwizi ukitembea na mtu muongo .................
 
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2014
Messages
4,527
Points
2,000
T

TRUVADA

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2014
4,527 2,000
naibu katibu mkuu zanzibar salimu mwalimu leo amewaumbua watia nia wa ccm,akiwa.anawahutubia wana wa nchi wa iringa amewahasa watia nia wa ccm waache kuwaadaa wanchi kama watoto wadogo
salimu mwalimu alienda mbali zaidi na kusema kuwa watia nia wa ccm wamewahidi wananchi kuwa wataboresha elimu wakati watia nia hao hao ndio waliondoa kipengele kwenye rasimu ya warioba kilichotamka kila mtanzania ana haki ya kupata elimu bure kuanzia ngazi ya msingi mpaka chuo kikuu lkn wagombea wa ccm waliondoa hicho kipengele
nukuu salim mwalimu
Hivi huyu jamaa hawezi kujenga hoja yake inayo jitegemea bila kutoa references kwa CCM ,
SIASA za matukio ndio naona jamaa anakomaa nazo mara CCM wamesema hivi mara wamesema vile
 
C

chaikavu

JF-Expert Member
Joined
Apr 18, 2015
Messages
760
Points
0
C

chaikavu

JF-Expert Member
Joined Apr 18, 2015
760 0
Hivi huyu jamaa hawezi kujenga hoja yake inayo jitegemea bila kutoa references kwa CCM ,
SIASA za matukio ndio naona jamaa anakomaa nazo mara CCM wamesema hivi mara wamesema vile
mchungaji /askofu makini lazima amponde shetani sio kumsifia.

shetani lazima akemewe
 
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,289
Points
2,000
Age
31
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,289 2,000
Hivi huyu jamaa hawezi kujenga hoja yake inayo jitegemea bila kutoa references kwa CCM ,
SIASA za matukio ndio naona jamaa anakomaa nazo mara CCM wamesema hivi mara wamesema vile
rudisheni maoni ya wananchi kwenye rasm
 
zoom me

zoom me

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
213
Points
0
zoom me

zoom me

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
213 0
Sure kaka coz kajenga hoja kupitia kile mnachokisema.....wakati kwenye katiba mumekiondoa
 
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2012
Messages
5,666
Points
2,000
W

wa hapahapa

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2012
5,666 2,000
ccm wanatumia pesa kuhadaa watu...
hiki chama kimefilisika kisera, utendaji nk.

wakae pembeni.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,642
Points
2,000
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,642 2,000
Hivi huyu jamaa hawezi kujenga hoja yake inayo jitegemea bila kutoa references kwa CCM ,
SIASA za matukio ndio naona jamaa anakomaa nazo mara CCM wamesema hivi mara wamesema vile
Wewe naona ni msukule, hujielewi kabisa kwani kakosea wapi? Hiyo ilikuwa kwenye rasimu ya Warioba Sitfa na kikosi chake wakaifuta, leo wanakuja kusema watainua elimu,kutoka katiba gani?? Jaribuni kufikiri kabla ya kuandika.
 
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
5,289
Points
2,000
Age
31
lendila

lendila

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
5,289 2,000
hivi hata kama ww ni mwana ccm na unatetea rasmu ambayo haina maridhiano ya kitaifa unaona raha gani?
 

Forum statistics

Threads 1,285,389
Members 494,586
Posts 30,860,211
Top